Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีการ Updaet Firmware ของ CD-RW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีการ Updaet Firmware ของ CD-RW

ช่วยสอนวิธีการ Updaet Firmware ของ CD-RW ของ Asus ด้วยครับผม

อยากทำแต่ทำไม่เป็น ครับผม รบกวนท่่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับผม

ขอบคุณครับผม

หรือว่ามาผิดที่เปล่าเนี่ย

Comment

เพื่ออันหยั่งอ่ะท่าน....บอกหน่อยดิ ผมความรู้น้อย

Comment

ลงโปรแกรมที่มันให้มากับ drive ครับ
        ถ้าไม่มีให้เข้าไปที่ website ผู้ผลิตแล้วเลือก d/l ตัว automatic firmware upgrade มาติดตั้งในเครื่องครับ
        ง่ายที่สุดเลย

Comment

Originally posted by hutchan View Post
          ลงโปรแกรมที่มันให้มากับ drive ครับ
          ถ้าไม่มีให้เข้าไปที่ website ผู้ผลิตแล้วเลือก d/l ตัว automatic firmware upgrade มาติดตั้งในเครื่องครับ
          ง่ายที่สุดเลย

คุณ Hutchan ข้าผู้น้อยไม่มีความรู้ทางด้านนี้ ช่วยชี้แนะให้ด้วยครับผม

Comment

ดาวน์โหลดไดร์ฟรุ่นที่คุณจะอัพ หลังจากนั้นให้เอาแผ่นทุกแผ่นออกจากไดร์ฟ
            กดดับเบิ้ลคลิ๊กไฟล์ที่ได้มา หลังจากนั้นมันจะอัพเดทให้เองครับ แล้วจะรีบูต จบ

ไฟห้ามดับ แผ่นห้ามคา ...

Comment

Originally posted by Ton3058 View Post
              ช่วยสอนวิธีการ Updaet Firmware ของ CD-RW ของ Asus ด้วยครับผม

อยากทำแต่ทำไม่เป็น ครับผม รบกวนท่่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับผม

ลองศึกษาจากข้อมูลนี้ดูครับ.... >>> คลิก !!! เบา ๆ

^-^
              Last edited by Friday~13rd; 17 Jul 2007, 12:40:06.

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
                ลองศึกษาจากข้อมูลนี้ดูครับ.... >>> คลิก !!! เบา ๆ

^-^

ขอบคุณครัผบม

Comment

Working...
                X