Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram 4 gb เห็น แค่ 3.3 gb มีวิธีแก้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram 4 gb เห็น แค่ 3.3 gb มีวิธีแก้ไหมคับ

ram 4 gb เห็น แค่ 3.3 gb
    ช่วยที่คับ มันเกี่ยวกับระบบ os ของ windows ใช่ไหม
    แล้วมีวิธีแก้ไหมคับให้เห็น 4 gb
    ขอบคุนคับ

มีครับ ใช้ windows xp 64bit

เพราะ 32 bit จะเห็น แค่ 3.25 มากสุด ก็ 3.50

(คำถามนี้มีทุกวัน ปักหมุดดีไหมเนี่ย)

Comment

ลงวินโดน ไรอะ ลง64bit สิ เห็น4GB

Comment

เห่อะๆ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
          มีครับ ใช้ windows xp 64bit

เพราะ 32 bit จะเห็น แค่ 3.25 มากสุด ก็ 3.50

(คำถามนี้มีทุกวัน ปักหมุดดีไหมเนี่ย)
          ตามนั้น (เนียน)

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

ถ้าลงwindows xp 64bit
              แล้วถ้าทำraid 0 จะมีปัญหาไหมคับ

Comment

ไม่มีปัญหา ทำ raid ได้อยู่แล้วครับ

Comment

เำพิ่งจะเห็นคนมาถามเมื่อวานเอง มาอีกแล้วหรอ

Comment

Working...
                  X