Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงเหรอครับที่เขาว่า E6600 ES ลากไกลกว่า E6600 และweek28ดีกว่า26

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงเหรอครับที่เขาว่า E6600 ES ลากไกลกว่า E6600 และweek28ดีกว่า26

เห็นwebฝรั่งเขาว่ามายังงั้นครับ และweek 28จะลากไกลกว่า week 26

http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=104936

แล้วเมืองไทยตัว E6600 (ES)มีขายไหมครับ
    Last edited by AMD; 20 Jan 2007, 12:35:48.

คุณ AMD ครับ การดู Week ดูยังไงครับ ใช้โปรแกรมดูหรือว่าดูที่กล่องครับ

Comment

การดู week Cpu ดูตรงข้างๆ กล่อง ครับ ยกตัวอย่าง ของผมเองเลยละกัน

ตรงข้างๆกล่อง
      FPO/BATCH # L630B017

ตรงหลังจาก L6 นั้น คือ week ครับผม

Comment

Originally posted by Minzu View Post
        การดู week Cpu ดูตรงข้างๆ กล่อง ครับ ยกตัวอย่าง ของผมเองเลยละกัน

ตรงข้างๆกล่อง
        FPO/BATCH # L630B017

ตรงหลังจาก L6 นั้น คือ week ครับผม
        เพิ่มเติมครับ 6 รู้สึกว่าจะเป็นปีนะครับ ในที่นี้คือ ปี 2006 (ใช่หรือเปล่าหว่า)

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ES มันคือตัว Engineering Sample นะครับ ไม่มีขายนี่

Comment

ความรู้ใหม่เลยเรา

Comment

Working...
              X