Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis2 NANO CATALYST อยู่ๆหายหมดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis2 NANO CATALYST อยู่ๆหายหมดเลยครับ

ผมยังเล่นไม่จบนะครับเเต่ใกล้เเละ ทีนี้ผมเก็บ นาโนกะอัพไว้ไอ้อันหมื่นหกเเต้ม เก็บจะครบเเล้ว อยู่ๆนาโนหายหมดเลย เเถมตอนนี้เก้บไปก็ไม่เข้าครับ 0ตลอด งงเลยครับ นี่มันบัคหรือว่าเกมมันจงใจครับเนี่ย มันมาเป็นเอาตรงด่านที่เราจะต้องใช้ โหมด Bสั่งเครื่องบินรบนะครับ

ver 1.2 แก้แล้ว

Comment

Originally posted by sonkub View Post
      ver 1.2 แก้แล้ว
      ผมเล่น crack นะครับ จะทำยังไงน้ออ

Comment

เล่นจบละ วิธีเเก้ปัญหาคือเล่นรวดเดียวอย่าออกจากเกม 55+

Comment

ผมก็เป็นครับ มีวิธีมั่งไหมครับ

Comment

Originally posted by A.pato View Post
            ผมก็เป็นครับ มีวิธีมั่งไหมครับ
            ไม่มีครับเป็นครั้งเเรกเเล้วก็จะเป้นตลอดไปด้วยครับ คือต้องเล่นรวดเดียวนะครับ ตั้งใจจะอัพอะไรก็ซัดให้ถึงเเล้วอัพเลย เเต่อย่าลืมเข้าเช็คพ้อยด้วยนะ

Comment

ห้ามปิดเกมครับ ภาคนี้บัคเยอะมาก ผิดหวังนิดๆฮะ

Comment

ผมด่านสุดท้ายยังไม่จบเลย หายไป 6000 เลย ไม่เล่นเลยครับ ลบทิ้งทันที

Comment

Originally posted by ไซย่า View Post
                  ผมด่านสุดท้ายยังไม่จบเลย หายไป 6000 เลย ไม่เล่นเลยครับ ลบทิ้งทันที
                  โอ้ววว ฆ่าบอสได้ตัวละ 5000นะท่าน ลบเลยหรอ 55+
                  ผมหายตั้งหมื่นสี่

Comment

v. 1.2 crack มีแล้วครับ
                    หาได้ที่ 2bbit นะครับ

ถ้าเลือกได้ก็สนับสนุนแผ่นแท้ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by firstzawa5 View Post
                      v. 1.2 crack มีแล้วครับ
                      หาได้ที่ 2bbit นะครับ

ถ้าเลือกได้ก็สนับสนุนแผ่นแท้ดีกว่าครับ
                      1.2 ก็ยังไม่หายครับ ลองแล้ว ใครหายมั่งครับ

Comment

Originally posted by A.pato View Post
                        1.2 ก็ยังไม่หายครับ ลองแล้ว ใครหายมั่งครับ
                        ผมก็ไม่ได้เหมือนกันครับ แต่ลองสังเกตุดู file crack .exe ที่โหลดมา มันยังเป็น v 1.1 อยู่เลย

Comment

Working...
                        X