Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน๊ต TOT ดาวโหลดสปีดลดลงครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน๊ต TOT ดาวโหลดสปีดลดลงครับ...

เน๊ต TOT 2M จากเดิม เวลาโหลบิทจะได้ 200+ แต่ทำไมตั้งแต่เมื่อวานเวลาโหลด บิทมันเหลือ แค่ 180 เองอ่ะครับ ใครเป็นเหมือนผมมั้งครับ ....แล้วไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไขม่ะครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

เป็นเหมือนกันครับ ดันหาคำตอบ

Comment

ของผม เม็กนึง สัญญาณยังมาไม่เต็ม เล้ย

Comment

ของผม 1.5 โหลดบิทก็วิ่งแค่ 110-120 Kb/s เองครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน

ไปเปลี่ยน 590 / เดือน มา ไม่ยักจะเปลี่ยนให้

สงสัยต้องรออีกเดือน

Comment

ตอนแรกโหลด บิท เต็มสปีดมาตอนนี้จ่ายเงินลดลง ความเร็วเพิ่มขึ้น(2m) แต่ดาวโหลดลดลงตามเงินป่าวหว่า...

Comment

ผมว่าไม่น่าจะมีปัญหานะ
              บางทีอาจอยู่ที่ seed ก็ได้นะครับ

Comment

Originally posted by independent131 View Post
                ผมว่าไม่น่าจะมีปัญหานะ
                บางทีอาจอยู่ที่ seed ก็ได้นะครับ
                ผมว่าไม่ใช่แน่นอนครับ เพราะคนปล่อยเพียบเลย+แต่ละคนก็ใช้โคโล ทั้งนั้นด้วย

Comment

ผมปกติครับ
                  220Kb/sec

Comment

เป็นธรรมดาของ net tot นะครับ

Comment

ของผมก็เป็นครับ งง เหมือนกัน เหลือ 185 - 190 k

Comment

วันนี้บุกไปถาม เอ็นจิเนียมาถึงที่เลยเพราะเคยฝึกงานด้วย ถามว่าเป็นอะไรเขาก็พาเราไปดูมอนิเตอร์เช็คเลขหมายเราให้ดู เขาก็ยังงงว่าทำไมสปีดถึงไม่เต็มเพราะเช็คความเสถียรของสายก็จัดว่าดีมาก อัตราส่งผ่านข้อมูลที่ dslam ก็ดีมาก
                        รู้แม้กระทั่งเราใช้โมเด็มรุ่นอะไร อัตตราแบนวิตในช่วงเวลานั้นก็ไม่เต็มเหลือมากมาย คุยกันไปสักพักก็ยังไม่รู้สาเหตุ ผมเลยกลับมาทำใจเพราะแถวบ้านมีแต่ TOT

ใครเล่นบิตนอกนั้นเตรียมใจนะครับเพราะ TOT มีโครงการบีบบิตนอกเร็วๆนี้แต่บิตในหายห่วง

รายงานความคืบหน้าจากข่าววงใน
                        Last edited by tineny; 5 Aug 2008, 19:33:35.

Comment

^
                          ^
                          ^
                          เซ็งครับพี่น้องครับ...

Comment

สวัดดีครับ พี่น้อง ผมผึ่งติดเน็ท tot 1m มาครับและกำลังหัดโหลด หนัง ในเว็บ น้ำ........ครับมันวื่งแค่ 30-33 k ครับมันปรกติหรือเปล่าครับ ใครมีวิธีโหลดเร็วบ้างครับรบกวนทีครับเป็นมือใหม่จริงๆครับ

Comment

ผมก็ลดครับพี่น้อง จากปกติ 150+ เหลือ 130-140

Comment

Working...
                              X