Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยด่วนสำคัญมากจะบ้าตายอยู่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยด่วนสำคัญมากจะบ้าตายอยู่แล้ว

ปกติเวลาผมเปิดคอมผมจะออนMไปด้วย โดยเซพชื่อ เซพพาสไว้ วันนี้ก้เข้าปกติตอน11โมงปิดคอมตอน4โมงเย็น ออกไปข้างนอก กลับมาใช้คอม ล้อกอนเข้าพาสตนเองมันบอกใส่รหัสผืด(ทั้งที่เซพพาสและชื่อไว้) ผมก็งง เลยพิมพาสทีละตัวเพื่อเข้ามันก้บอกพาสผืด เลยเข้าลืมพาสตอบคำถามมันที่ตั้งไว้ ตอบถูกมันก้ไม่บอกพาส(บอกเวปeRORไรไม่รุ้) ผมเครียดมากลองเป็น10ๆที เลยมึนทีนี่ผมคิดว่าสงสัยมีคนขโมยเมลืผมแน่ ผมเลยรีเซ๊ตพาสไปก่อนโดยต้องดับเบิ้ลคลิกในถุงขยะ

****แต่ผมงงมากผมใช่้เซพชื่อและพาส ซึ่งไม่มีทางผิด ใช้มาแบบนี้5ปีไม่เคยมีปัญหานี้กลับอกพาสผิด เข้าทางมือถือบอกพาสผิด เข้าโน๊ตบุ๊คบอกพาสผิด****

ไคเก่งๆช่วยผมทีงานสำคัญๆทั้งหมดอยุ่ในเมล์นี้หมด เมล์นี้ผมใช้มา้5ปีกว่าๆและไม่เคยเปลี่ยนเลย

ป.ล. ขอบคุณคับ

คำถามกันลืมมันเปลี่ยนไม่ได้นิถ้าจำไม่ผิด

ลองลบ cookie , temp , off-line page ให้หมดแล้วเข้าใหม่ดู

แล้วก็เข้าตรงๆอย่าผ่าน proxy ดูนะ

Comment

Originally posted by JO View Post
      คำถามกันลืมมันเปลี่ยนไม่ได้นิถ้าจำไม่ผิด

ลองลบ cookie , temp , off-line page ให้หมดแล้วเข้าใหม่ดู

แล้วก็เข้าตรงๆอย่าผ่าน proxy ดูนะ

ทำไม่เป้นรบกวนช่วยอธิบายละเอียดที

Comment

เงียบเลย

Comment

ดูว่าวันที่ผิดป่าว

Comment

Originally posted by dragdemond View Post
            ดูว่าวันที่ผิดป่าว

ดูยังไงอ่าคับ ดูตรงไหนบอกแล้วก็หายไปเลย

Comment

.....
              Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:24:31.

Comment

Working...
              X