Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอุปกรณ์แต่งคอมมาแลกกับ GAME COM # COPY#

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีแต่เกมส์ที่ยังไม่อยากเล่น เลยไม่มีให้แลก ยกเว้น gear of war2 มีครับ แล้วไม่เอาพวก cod5, cod4,crysis, farcry2, pes08, dead space มั่งเหรอครับ อ้อ need ภาคใหม่ด้วย

ว่าแต่ผมก็ใช้ไม่เป็น และไม่รู้จะได้ใช้รึเปล่า เหอะ ๆ

Comment

Originally posted by samulai View Post
      มีแต่เกมส์ที่ยังไม่อยากเล่น เลยไม่มีให้แลก ยกเว้น gear of war2 มีครับ แล้วไม่เอาพวก cod5, cod4,crysis, farcry2, pes08, dead space มั่งเหรอครับ อ้อ need ภาคใหม่ด้วย

ว่าแต่ผมก็ใช้ไม่เป็น และไม่รู้จะได้ใช้รึเปล่า เหอะ ๆ
      เหอๆๆเล่นจบเกือบหมดแล้วนะที่เอามานะ ยกเว้น dead space , farcry2
      ภาพไม่สวย น่ากลัวด้วย

Comment

มี 2 เกมเอง
        1. PES 2009 + PATCH สมบูรณ์ v1.2
        2. RED ALERT 3 THAI
        ถูกต้องหมด อยู่กทม

มีในเครื่อง แต่ผมไรท์เป็น 2 dvd ไม่เป็น -*-
        Last edited by ApOlOgY; 21 Nov 2008, 14:42:28.

Comment

สนใจแลกครับ ครับมีครบทุกเกมที่ต้องการ
          089 142 2956 ronin2

Comment

Working...
          X