Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ GTX285 เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8600GT ผมไม่มีครับ

มีแต่เสียงพัดลมครับ

เอ๊ะ!! เกี่ยวไหมหว่า อิอิ ไปและๆ เด๋วโดนตื้บ

Comment

Axtrom GTX285 ก็มีเสียง
      ถามว่าดังมั้ย? ถ้าเล่นเกมส์แล้วเปิดเสียงก็ไม่ได้ยินมาก แต่ถ้าปิดลำโพงก็ได้ยิน รำคาญดี

Comment

ขอโทษครับขอยืม บอร์ดประกาศขายสินค้าหน่อยครับ XFX GTS250 512MB ราคาถูกครับเพิ่งไม่ถึงเดือน ขายมัน 3,500 บาทครับ ใหม่มากครับ พอดีได้การ์ดใหม่มา เลยไม่ได้ใช้ครับ ขายถูกๆ ประกันเหลือบานเลย เพราะซื้อมาเดือนเดียว พอดีมือถือพังครับ GOLF_GAP_24725@HOTMAIL.COM แอดมาถามละเอียดได้ครับ ถ้าถูกใจ จะให้เบอร์ ออฟฟิศนะครับ

550 POWERSUPPLY GIGGABYTE วัตแท้นะครับ ซื้อมาพร้อมกันใหม่มากๆๆ

Comment

Working...
        X