Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ GTX285 เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ GTX285 เข้ามาหน่อยครับ

คือผมพึ่งซื่อAsusGTX285มา เวลาใช้งานปรกติมันก็ไม่มีอะไร แต่พอเวลาเรารันเกม3Dแล้วมันจะมีเสียงจี้ดๆจากการ์ดจอเบาๆให้ได้ยิน(ผมวางคอมไว้บนโต๊ะข้างจอภาพ) มีใครเป็นแบบผมบ้างรึเปล่า
    อีกอย่างนะครับรูเล็กๆที่อยู่ข้างๆที่เสียบไฟเพิ่ม มันมีไว้ทำอะไรแล้วต้องเสียบรึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=445345

ส่วนรูเล็กๆนั่นไว้ต่อสาย S/PDIF

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

ผมก็เป็นครับ EVGA GTX 285

Comment

555+ ไม่กล้าใช้เลย มีเสียงจี่ คริๆๆๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            555+ ไม่กล้าใช้เลย มีเสียงจี่ คริๆๆๆ
            ถามเพื่อความแน่ใจเฉยๆ เสียงนี่เป็นกันทุกคนไม่ใช้ปัญหาครับ

Comment

น่าจะมีปัญหา
              ขายทิ้งถูกๆ ครับ (เดี๋ยวจะตามไปสอย)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                น่าจะมีปัญหา
                ขายทิ้งถูกๆ ครับ (เดี๋ยวจะตามไปสอย)
                มาเนียนอีกแหละ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                  คือผมพึ่งซื่อAsusGTX285มา เวลาใช้งานปรกติมันก็ไม่มีอะไร แต่พอเวลาเรารันเกม3Dแล้วมันจะมีเสียงจี้ดๆจากการ์ดจอเบาๆให้ได้ยิน(ผมวางคอมไว้บนโต๊ะข้างจอภาพ) มีใครเป็นแบบผมบ้างรึเปล่า
                  อีกอย่างนะครับรูเล็กๆที่อยู่ข้างๆที่เสียบไฟเพิ่ม มันมีไว้ทำอะไรแล้วต้องเสียบรึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

Asus GTX 285 ซื้อร้านไหนอ่าคับ ราคาเท่าไหร่ ประกันของอะไรคับ ผมหาซื้อไม่ได้เลยอ่าคับ

Comment

Originally posted by triple.h_th View Post
                    Asus GTX 285 ซื้อร้านไหนอ่าคับ ราคาเท่าไหร่ ประกันของอะไรคับ ผมหาซื้อไม่ได้เลยอ่าคับ
                    ซื่อจากTKCOMเมื่อเย็นวานครับ กะจะเอาEVGAแต่ของหมด ได้ชาออสไนท์ประกันDCOMกลับมาแทน

Comment

นอกเรื่องนิดนะ psu ใช้เท่าไหร่กันมั่งคับ กำลังตัดสินใจอยู่

Comment

มีครับ ผมใช้ GTX260 SLI กัน 2way ก็มีเสียง จี๊ดๆครับ ตอนแรกนึกว่าหนูเข้าไปทำรัง 555

Comment

มันคือเสียงไนตรัสครับ 555+
                          ผมใช้ PSU850w

Comment

-*-
                            งั้นผมไม่ใช่ Turbo+ไนตรัสเลยหรองะบ PSU ผม 1050W

Comment

-*-
                              งั้นผมไม่ใช่ Turbo+ไนตรัสเลยหรองับ PSU1050W

Comment

Working...
                              X