Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นเดือนต้องเลือก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สิ้นเดือนต้องเลือก

สเปก g4560+1050+แรม8 จอ24ips60hz
    สิ้นเดือนจะจัดอะไรก่อนระหว่าง
    1 จอ2k144hz27นิ้วtn
    2 การ์ดจอที่ราคาประมาณหมื่นห้า
    ขอบคุณครับ
    Last edited by trances; 15 Feb 2018, 19:02:56.

ซื้อการ์ดจอ น่าจะได้แค่ GTX 1060 6GB เองละมั้งครับ

ถ้าเป็นผมของเลือก จอ Monitor แทนละกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ซื้อการ์ดจอ น่าจะได้แค่ GTX 1060 6GB เองละมั้งครับ

ถ้าเป็นผมของเลือก จอ Monitor แทนละกัน
      จอก้อประมาณหมื่นห้าเป็นตัวเอซุสรุ่นเก่าจอเป็น tn

Comment

Originally posted by TWK. View Post

แล้วถ้า 1070tiอ่ะ

Comment

Originally posted by trances View Post
          แล้วถ้า 1070tiอ่ะ
          แพงไป ถ้า 980ti

Comment

Originally posted by trances View Post
            แพงไป ถ้า 980ti

ดูมือ2 ราคาไม่แพงดูนะ ถ้าราคา ok ก็จัดได้
            แต่ถ้าแพงมากๆ ผมว่า อย่าไปตามกระแสเลย ใช้ของเดิมดีกว่า
            มันมีพวกขบวนการปั่นราคาการ์ดจอ

Comment

ถ้าจะยึดตามเว็ปนี้ Can You RUN It ได้มั้ยครับ

Comment

ได้เป็นแนวทางเบี้ยงต้นเช่นกันครับ

Comment

Working...
                X