Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประทานโทษ คับ บ้านหม้อ นี้ที่ใหนเหรอคับ ผมคนเชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประทานโทษ คับ บ้านหม้อ นี้ที่ใหนเหรอคับ ผมคนเชียงใหม่

พอดีผมแวะเข้ามาหาข้อมูลโมเคส นะครับ เห็นคำว่า บ้านหม้อ นี้หลายกระทู้ละ มานคืนที่ใหนเหรอคับ

....เดว อีก 2-3 วันจะเอารูปโมเคส เก่า มาถามความคิดเห็นครับ ตอนนี้กะลังดำเนินการอยู่

ก็อยู่แถว พาหุรัด / ตรงข้ามดิโอลสยาม(ติดกะศาลาเฉลิมกรุง)

Comment

ขอบคุณเน้อคับผม เจียงใหม่ ใจ๋ดี คิคิ

Comment

เอ้า คน กทม มาบอกหน่อย ผม ตจว ไม่รู้ครับ ถ้าหน้าม้อ ถามได้ครับ เอิ๊กๆ ถามตาmaxx2007นี้ก็ได้ ฮี่ๆ

Comment

เคยไปเดินอยู่ ตอนไปเที่ยวอะแต่แถวใหนไม่รู้ รู้แต่ว่าของเยอะมากเดินจนหลงอะ อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ก็อยู่แถว พาหุรัด / ตรงข้ามดิโอลสยาม(ติดกะศาลาเฉลิมกรุง)
            ตามท่าน maxx2007 บอกแหละครับแล้วก็สามารถเดินไปสะพานเหล็กคลองถมได้เพราะมันอยู่ละแวกเดียวกัน ถ้าขี้เกียจเดินก็นั่งรถเอา

Comment

1.ในวงกลมคือบ้านหม้อ

2.ดิโอลด์สยาม ร้านอมรจะอยู่ชั้น 3
              Attached Files
              Last edited by hangover; 5 Mar 2009, 09:03:47.

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                เอ้า คน กทม มาบอกหน่อย ผม ตจว ไม่รู้ครับ ถ้าหน้าม้อ ถามได้ครับ เอิ๊กๆ ถามตาmaxx2007นี้ก็ได้ ฮี่ๆ
                ตา เสี่ยวอีกแล้ว

Comment

Originally posted by aom2008 View Post
                  ตา เสี่ยวอีกแล้ว
                  จุ๊ฟ

Comment

Originally posted by diamondback View Post
                    ตามท่าน maxx2007 บอกแหละครับแล้วก็สามารถเดินไปสะพานเหล็กคลองถมได้เพราะมันอยู่ละแวกเดียวกัน ถ้าขี้เกียจเดินก็นั่งรถเอา
                    แล้วก็อย่าลืมแวะไหว้พระที่วัดภูเขาทองด้วยนะ แล้วก็ นั้งรถไปซื้อของที่สะพานพุธ เสร็จแล้วก็แวะซื้อดอกไม้ให้แฟนสักช่อ ที่ปากคลองตลาดด้วยนะ เหอะๆ

Comment

บ้านผมอยู่ใกล้ เดิน 2 นาทีถึงละ อีกที่ คลองถม ใกล้ๆ เค้าเรียกว่าแหล่ง ชมพู ถ้าขึ้นไปหัวลำโพง ก้อจะเจอ

สาวชมพู เยอะแยะเลย เลือกราคาได้ !!!

Comment

Originally posted by JetDo_Craf View Post
                        บ้านผมอยู่ใกล้ เดิน 2 นาทีถึงละ อีกที่ คลองถม ใกล้ๆ เค้าเรียกว่าแหล่ง ชมพู ถ้าขึ้นไปหัวลำโพง ก้อจะเจอ

สาวชมพู เยอะแยะเลย เลือกราคาได้ !!!

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          ชอบอะดิ แหะๆๆ รู้ๆๆ

Comment

บ้านผมอยู่สำโรงนั่งรถสาย2ไปสุดสายคับ

Comment

เหมือนเคยเห็นวิธีเดินบ้านหม้อใน ocz อยู่ แปปเด้อเด๋วเอามาแปะให้

เจอแว้ววว

http://www.overclockzone.com/Gizmo/09-05/01/ ตามนี้เลยครับผมเดิมบ้านหม้อเป็นเพราะไอ่นี่แหละ

Comment

Working...
                              X