Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูสเป็กนี้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูสเป็กนี้ให้ทีครับ

งบ 20k +- 2-3 พัน ไม่รวมจอครับ ปกติการใช้งานของผมจะเน้น
    กราฟฟิก : โปรแกรมต่างๆของ Adobe รวมถึง Dreamweaver แล้วอาจจะลองเล่นพวก 3Ds Max ดูอ่ะครับ
    ทั่วๆไป : ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเว็บ โลทบิท เล่นเกม [ตระกูล Need for speed แล้วก็พวกเกมแนว F.E.A.R , Biostar แนวนี้เค้าเรียกว่าอะไรหว่า - -a]

CPU : Intel C2D E6750
    MB : GigaByte GA-P35-DS3R
    RAM : Rox 667 1GB*2
    VGA : ATI HD2600XT Radeon HD2600XT 256MB DDR4
    HDD : Seagate 250GB
    DVD : LG
    Case : Delux

สเป็กนี้ลงตัวรึเปล่าครับและถ้าใช้เคส Delux อ่ะครับ PSU ที่มันแถมมาจะรับไหวรึเปล่า
    ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

พูดผิดครับ Bioshock ไม่ใช่ Biostar [จากเกมกลายเป็นเมนบอร์ดซะ 55+]

Comment

งานผมไม่รู้ แต่ Bioshock กะตุกแน่ๆคับ งบขาดนี้เล่น 8800 ได้ครับ

Comment

เงียบเหงาจริงๆ ToT

Comment

ไบโอชอคไม่ปรับสุดบ้าพลังก็ไม่กระตุกครับเล่นได้กับ 2600XT
          ส่วน PSU สบายๆครับไฟเหลือ

Comment

ROX

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ROX
              แรม Rox มันไม่ดีหรอครับ??

Comment

Originally posted by superoak01 View Post
                แรม Rox มันไม่ดีหรอครับ??
                ROX กับผมนะเหรอ เดียวรอคอมเมนต่อไป อิอิ

Comment

Roxมันไม่ดีจั้งใด 1G 900 ถูกจะตาย ของถูกใครไม่ชอบง่ะ

ประกันก้อ com7 ดีจะตายของมีเครมได้เลย

Comment

psu ที่แถมจากเคส Delux มันพอกับสเป็กนี้ชัวรึป่าวอ่ะครับ เพราะไม่อยากเสียเงินซื้อ psu เพิ่มอ่ะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by superoak01 View Post
                      psu ที่แถมจากเคส Delux มันพอกับสเป็กนี้ชัวรึป่าวอ่ะครับ เพราะไม่อยากเสียเงินซื้อ psu เพิ่มอ่ะครับ อิอิ
                      คิดว่าน่าจะพอน่ะครับ

Comment

Working...
                      X