Announcement

Collapse
No announcement yet.

f8sn vista เล่นเกมไม่ได้คร้าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• f8sn vista เล่นเกมไม่ได้คร้าบบบ

f8sn vista เวลาเปิดเกมเพื่อที่จะเล่นมันจะขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

s41 ก็เป็นครับ เล่นได้บ้างไม่ได้บ้างจนเลิกไปแล้วคัรบเกมส์นี้ เปลี่ยน driver มาหลายตัวก็ไม่หายครับ รอท่านอื่นต่อไปคร้าบบ

Comment

นีสฟอโปรสตีทผมน็อคแล้ว แต่เล่นในxp ในs41-322 (สงสัยเกมนี้มีปัญหากับวิสต้า==")

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
        s41 ก็เป็นครับ เล่นได้บ้างไม่ได้บ้างจนเลิกไปแล้วคัรบเกมส์นี้ เปลี่ยน driver มาหลายตัวก็ไม่หายครับ รอท่านอื่นต่อไปคร้าบบ
        ขอบคุณคร้าบบบนึกว่าเป็นคนเดียวซะแล้วครับ ยังไงก็หวังว่ามันจะเล่นได่นได้อยู่ครับแอบบหวังเล็กๆๆ

Comment

Working...
        X