Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 GTX+ DK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 GTX+ DK

ไม่ทราบว่าอุณหภูมของผมซึ๋งเปิดเครื่องมาแล้วการ์ดจอวิ่งไปที่ 52 องศา

มันผิดปกติมั้ยครับ

ถ้าผิดปกติแล้วจะมีวิธีแก้ยังไงด้มั่งครับ

ปรับรอบพัดลมโลด...เหลือ 45%องศา เห็นๆ

Comment

ใช้โปรแกรมอะไรปรับได้มั่งครับ

Comment

มันปรกติดีอยู่แล้วครับ

Comment

ผมเห็นแล้วตกใจอ่ะครับไม่รู้ว่าปกติมันวิ่งที่อุณภูมิเท่าไหร่

Comment

เย็นแล้วเหอะ...

Comment

ก็ปกติดีนะครับ ของผมใช้อยู่ idle ก็ 50-52 ไม่เปิดแอร์ ถ้าเปิดแอร์ก็ 45-46 ถ้าอยากปรับรอบพัดลมก็ ใช้ rivatuner ลองปรับดู แต่ถ้าปรับพัดลม 100 เปอร์เซ็น เสียงก็ดังเอาการอยู่

Comment

เย็นแล้วคับยิ่งช่วงนี้หน้าร้อนด้วย 8500GT ตัวเก่าของผม ยังร้อนกว่าเลย Idie 60-70 Full load ล่อไป 80-100 - - ทอดไข่ได้ฮ่าๆ

Comment

ปกติ 47-48 ไม่มีแอร์ครับ....(จน)

Comment

Originally posted by MoOd View Post
                    เย็นแล้วคับยิ่งช่วงนี้หน้าร้อนด้วย 8500GT ตัวเก่าของผม ยังร้อนกว่าเลย Idie 60-70 Full load ล่อไป 80-100 - - ทอดไข่ได้ฮ่าๆ
                    ไฟจะไหม้เอานะครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X