Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY G-FORCE 6600 เล่นอะไรได้บ้างอ่ะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY G-FORCE 6600 เล่นอะไรได้บ้างอ่ะค่ะ

GALAXY G-FORCE 6600 AGP 8X 256MB DDR RAM 128BIT TV/DVI เล่นเกมอะไรได้บ้างค่ะ แล้วราคามือ 2 เท่าไรค่ะ 2500 แพงไปไหมค่ะ ใส่กะ http://www.asrock.com/mb/overview.asp?Model=775i65GV&s= ได้ไหม ตอนนี้ แรม 1 G 2.66 ค่ะ

หา ตัว 6600GT ที่มันเป็น DDR3 สิคับ เจ๋งเล่นได้หลายเกมเลย น่าจะสัก 2000-2400 แหละคับ AGP นะ

Comment

ก็มีตัง 3500 อ่ะเอาอารายมาใส่มานดีอ่ะค่ะ ช้านจะยิง BF ค๊า..................

Comment

เอ้าดันค่ะ ใครจะขาย เมลมาเลย bass_oat@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

Comment

ถ้าเป็นไปได้ หา6600GT ครับ มือสองราคาก็ยังอยู่ในงบ แรงกว่ากันเยอะ

Comment

ไม่มีขายอ่ะครับ แอดไปคุยด้วยเล่นๆได้ป่ะ อิอิ....

Comment

ได้แอดมาเลยค่ะ

Comment

ขอตอบว่า บอร์ดของเราเป็น AGP มีงบแค่นี้ก็อยากได้ของคุ้มค่าแค่นั้นเอง และไม่ได้อยากซื้อมาเพื่อฉลาดหรือโง่
                (รายงานผลการวิจัยจากสถาบันแห่งหนึ่งในอเมริกา ระบุว่า คนที่มี IQ สูงไม่จำเป็นต้องฉลาดเสมอไป บ่อยครั้งไปที่เด็กออทิสติสวัด IQ ได้ถึง 200 เพราะฉะนั้น 160 ธรรมดามาก มันเลยใช่ไหมค่ะ
                โมโห.........)

Comment

agp เหรอ ...

ถ้าไม่ลำบากนัก ลองดู galaxy 7600gs ddr3 ดูนะครับ แต่คงต้องเพิ่ม 700-800 อะครับผม

ไม่ก็ดู มือ 2 น่ะครับ ^^

Comment

สมอง 160IQ น้องเค้าบอกบอร์ดสล็อด AGP ไม่ใช่ PCI-E

Comment

ถ้าเล่นเกมไม่หนักมากควร 6600GT DDR3

แต่ไม่งั้นก็เอาGalaxt 7600gs ddr3เผื่อเกมอื่นๆด้วยคับ

Comment

ถ้าเป็นแบบนั้น เราขอโทษกับทุกข้อความที่เราลงไว้ในบอร์ดนี้ล่ะกันค่ะ ขออภัยอย่างสูงมาน๊ะที่นี้ด้วย และขอขอบคุณทุกๆคนที่ตอบคำถามของเรา (คิดว่าข้อความสุดท้ายที่โฟสในเวปนี้ของเราคงไม่กระทบกระเทือนสมองใครอีก ขอบคุณอย่างสูง) แล้วเราก้ไม่ได้เถียงว่าคุณ IQ160 แนะนำการ์ดให้เราทราบแล้วว่าเค้าแนะนำ AGP ให้เรา แต่กรุณาอ่านนิดสนึง ก็เราตั้งงบแค่ 3500 แล้วโดยการที่คุณIQ160 กล่าวว่า "คิดว่า เก็บเงินเพิ่มเงินอีก 1500 ก็ได้ 8600 GT เป็นทางเลือกที่ฉลาดกว่า ไม่โง่แน่นอน" นั่น ถือเป็นทางเลือกไหม ในเมื่อเรามีวงเงินจำกัดแค่นี้น่ะค่ะ ขอบคุณหากคุณคิดว่า เรา ไม่สุภาพไม่มีมารยาท ก็แบนเราค่ะ แค่นั้นเอง

Comment

เรามี Chaintec 6600GT แต่เป็น PCI Express ว่าจะขายอยู่เหมือนกัน เล่นเกมส์ใหม่ๆไม่ค่อยลื่นเท่าไหร่เลย แย่จัง เพิ่งซื้อมา 1 ปีเอง เลยเล่นแต่ DOTA อย่างเดียว แต่การ์ดจอนี่มันตกไว้จริงๆเลย
                          รออีกซัก 1 ปีค่อยซื้อดีกว่าเนอะ แอดไปคุยด้วยได้ป่าวครับ ^^
                          Last edited by DigiGonzo; 20 Apr 2007, 09:31:36.

Comment

Originally posted by BEERBOY2002
                            ผมลองใช้สมอง IQ 160 ของผมคิดดู
                            คิดว่า เก็บเงินเพิ่มเงินอีก 1500 ก็ได้ 8600 GT เป็นทางเลือกที่ฉลาดกว่า ไม่โง่แน่นอน
                            มารยาททรามอย่างรุนแรง

Comment

Originally posted by BEERBOY2002
                              ผมลองใช้สมอง IQ 160 ของผมคิดดู
                              คิดว่า เก็บเงินเพิ่มเงินอีก 1500 ก็ได้ 8600 GT เป็นทางเลือกที่ฉลาดกว่า ไม่โง่แน่นอน
                              ถ้าสมองท่าน iq 160 คนทั้งโลก iq เค้าก็ 300+ ทั้งนั้นหมดแล้ว

Comment

Working...
                              X