Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Intel ที่ไม่มี VGA On-Board ทำไมมันหายากจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Intel ที่ไม่มี VGA On-Board ทำไมมันหายากจังครับ

เดินเจอที่พันทิพย์ ส่วนใหญ่มีแต่ VGA On หมดเลย

ไม่เห็นยาก เลย

เต็มไปหมด

Comment

Originally posted by Frankie View Post
      ไม่เห็นยาก เลย

เต็มไปหมด

ร้านไหนอ่ะครับ

DP35DPM กับ DP43TF ไม่เห็นมีขายซักร้าน

Comment

ผมว่าที่มีออนบอร์ดอ่ะหายากนะ อิอิ

Comment

ยากครงไหนครับ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            ผมว่าที่มีออนบอร์ดอ่ะหายากนะ อิอิ

JIB ไงครับเพียบเลย

Comment

หารุ่นที่ราคาเกิน 4000 มันก็ไม่มีออนบอดแล้วครับ พวกบอรดอินเทล

Comment

หมายถึงบอร์ดยี่ห้อ Intel หรือบอร์ดชิป Intel ครับ

Comment

ถ้าเอายี่ห้อ อินเทล ผมว่า ไม่น่าเล่น แนะนำให้ดูแค่ชิปเซ็ต อินเทล ก็พอ

Comment

Working...
                  X