Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามข้อแตกต่างหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามข้อแตกต่างหน่อยงับ

พี่คับ SB0100 กับ SB0220 ต่างกันไงคับ เห็นอยากได้ SB0100 กันนักกันหนาเนี่ย

0220 ออกทีหลัง เสียงไม่หนักแน่นมีพลังเท่า 0100

Comment

^
      ^
      แล้วถ้าถามว่าอันไหนดีกว่าแล้ว Technology ใหม่กว่าคับ

Comment

ช่วยหน่อยครับ

Comment

จตุคามปี 30 ของเก่าผลิตแบบโบราณ
          จตุคามปี 48 ของไหม ผลิตแบบไหม่ เครื่องจักทันสมัย ปั๊มลายพิมสวยชัดเจน

ทำไมคนถึงอยากได้ของปี 30 กันนัก

ฉันไดฉันนั้น (รึเปล่าหว่า) อิๆๆๆ

vibra 128 ของไหมเอี่ยม แต่ก็ไม่มีคนเล่นนะ

Comment

ผมเล่น Vibra128 ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
              ผมเล่น Vibra128 ครับ อิอิ
              บ้านผมก็มี Vibra 128 อยู่ ใส่กับ P4P800-E Deluxe

Comment

Vibra 128 ของผม ใส่กะ P75 Ram 32MB HDD 1GB
                ถ้ามีโอกาสจะถ่ายมาให้ดู

Comment

จาก sb0100 กลายเป็น vibra ไปซะแล้ว

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
                    บ้านผมก็มี Vibra 128 อยู่ ใส่กับ P4P800-E Deluxe
                    สนใจ M/B ท่านอย่างแรงครับ โปรดแวะที่http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=175886
                    ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mkj View Post
                      สนใจ M/B ท่านอย่างแรงครับ โปรดแวะที่http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=175886
                      ขอบคุณครับ
                      คงขายไม่ได้นะครับ พอดีมันเป็นเครื่องของแม่ผม

Comment

บอร์ดแรง ราคาถู๊ก ถูก อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                          บอร์ดแรง ราคาถู๊ก ถูก อิอิอิอิ
                          ไม่อยากเปิดเผยราคาว่ามันถูกขนาดไหน
                          Last edited by Nuttakit; 17 Mar 2008, 18:07:54.

Comment

Working...
                          X