Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการจัดสายไฟหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการจัดสายไฟหน่อยครับ

นี่คือรูปที่ผมจัดไว้ครับ

ท่านใดมีเทคนิคหรือวิธีจัดให้มันดูดีกว่านี้กรุณาช่วยหน่อยครับ

เคส CM590 ครับ

ผมว่าดูเรียบร้อยดีแล้วนะครับ

Comment

เนียนล่ะ

Comment

ผมว่าเรียบร้อยดีแล้ว นะครับ

Comment

ก็ OK นะครับ เรียบร้อยดี

Comment

ไม่มีข้อเสนอ มีแต่อิจฉาจัง จัดได้เรียบร้อยครับ

Comment

เอารางแลนเส้นใหญ่มาติด เรียบร้อยกว่านี้ คอนเฟิร์ม

Comment

Originally posted by andromedras View Post
                เอารางแลนเส้นใหญ่มาติด เรียบร้อยกว่านี้ คอนเฟิร์ม
                รางแลนมันเป็นไงอ้ะท่าน มีรูปปลากรอบมั๊ยครับ

^^ นึกภาพมะออกจริงๆ อิอิ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  ผมว่าดูเรียบร้อยดีแล้วนะครับ
                  Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
                  เนียนล่ะ
                  Originally posted by socool2550 View Post
                  ผมว่าเรียบร้อยดีแล้ว นะครับ
                  Originally posted by RX-8 View Post
                  ก็ OK นะครับ เรียบร้อยดี
                  Originally posted by pungpond999 View Post
                  ไม่มีข้อเสนอ มีแต่อิจฉาจัง จัดได้เรียบร้อยครับ
                  THXXXXXX ทุกๆๆๆ ท่าน คร้าบบบบบ

Comment

แจ่มคับ
                    ของผมพันกันจนงง
                    อยากเห็นตอนติดเครื่องคับ

ปล. แรมถอดออกมาจะให้ผมอัดหยอออ

Comment

พ่นเคสสีดำด้วยสิ มันจะทำให้สายที่เป็นสีดำดูกลืนกัน แล้วมันจะดูเหมือนกับว่าโล่งขึ้นอีกเยอะ

Comment

จัดได้ดีแล้วครับท่าน งามๆ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                          แจ่มคับ
                          ของผมพันกันจนงง
                          อยากเห็นตอนติดเครื่องคับ

ปล. แรมถอดออกมาจะให้ผมอัดหยอออ

จัดไปท่าน มืดตึ้บบบ 55+++

Comment

แบบนี้สวยแล้วครับ
                            ไม่มีข้อเสนอแนะแล้ว
                            บอกได้คำเดียว ปลายครับ

Comment

Originally posted by tomodify View Post
                              แบบนี้สวยแล้วครับ
                              ไม่มีข้อเสนอแนะแล้ว
                              บอกได้คำเดียว ปลายครับ
                              .......????????????? o_OO ?????????????........

งงครับ 55+++

ปลายไรเหรอท่าน บอกหน่อยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สงสัยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แง่งงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่บอกกัดน้า ขู่แล้วๆ แง่งงงงๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X