Announcement

Collapse
No announcement yet.

cyrsis ด่านนี้ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองแล้วครับแต่ถ่ำไม่เปิดนิครับทำไงให้ถ่ำเปิดครับ

Comment

Originally posted by wichitpong View Post
      ลองแล้วครับแต่ถ่ำไม่เปิดนิครับทำไงให้ถ่ำเปิดครับ
      แล้วไม่ทราบว่ามีเครื่องบินของฝ่ายเราลงมาแล้วยังครับ...บริเวณจุดสีเขียวใกล้ๆ ที่เรายืนอยู่ (จุดสีเขียวจุดแรก Landing Zone)...แล้วจุดสีเขียว 2 จุด มันหาย เหลือแค่จุด สีเขียวที่ hostages แล้วยัง ถ้ายังก็ลองเคลียบริเวณจุดสีเขียวจุดแรกดูครับ น่าจะมีศัตรูที่สวมชุด นาโนเหมือนของเราเหลืออยู่...

ถ้ายังหาไม่เจอลองเซพหน้าจอบริเวณโรงงานมาให้ดูหน่อยครับ...จะได้แนะนำถูก...
      พอดีผมลบออกไปหมดแล้วครับ...

Comment

Originally posted by wichitpong View Post
        เคลียร์์พื้นที่หมดรึยังครับ เราต้องจัดการให้หมดก่อน ยานก็จะมาจอดครับ ถ้าไม่แน่ใจว่าหมดรึยัง

ให้วิ่งไปวิ่งมา หล่อให้มันยิง เดี๋ยวก็รู้ว่าที่เหลือมันอยู่ตรงไหนบ้าง

ติดขัดอะไรโพสไว้ครับ ผมพึ่งลงเกมส์เมื่อคืน Format เซฟหายหมดเลยครับ

Comment

มันต้องกำจัดคนให้หมดก่อนหรือเปล่า เดินหาดูดีๆๆคับ

Comment

ขอบคุณครับทุกคน เดี่ยวจะเล่นด่านนี้ใหม่ ไม่รู้ว่าจะเป็นไง

Comment

Working...
            X