Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE

ยี่หอนี้ มีชื่อเสียงมากไหม อุ่นใจเรื่องการเครมสินค้าได้รึป่าว
    คุณภาพสินค้าอยู่ในระดับไหน? ดี ดีมาก
    คือพอดีจะ ชื้อ GIG 8800 GT ที่มี gamer hud
    แต่ไม่เคยใช่ ยี่ห้อนี้เลย เลยจะมาหาข้อมูลอะคับ

ขอบคุณคราบ

Originally posted by icemanyo9002 View Post
    ยี่หอนี้ มีชื่อเสียงมากไหม อุ่นใจเรื่องการเครมสินค้าได้รึป่าว
    คุณภาพสินค้าอยู่ในระดับไหน? ดี ดีมาก
    คือพอดีจะ ชื้อ GIG 8800 GT ที่มี gamer hud
    แต่ไม่เคยใช่ ยี่ห้อนี้เลย เลยจะมาหาข้อมูลอะคับ

ขอบคุณคราบ

เซ็ง!!!!! อย่างบอกไม่ถูกครับ ทำร้ายจิตใจผุ้บริโภคอย่างแรงครับ
    ผมซื้อการ์ดตัวนี้มาเมื่อ 2 อาทิตย์กว่าๆ ราคา หน้า ร้าน ขาย 8,690 บาท
    ผมซื้อมาได้ใน ราคา 8,450 บาท ดีใจมาก ว่าต่อได้ตั้ง 240 บาท
    แต่นี่มันอะไรกัน ผ่านไปแค่ 2 อาทิตย์ เหมือนเอามีดมาแทงกลางใจ มันลดราคาลงเป็นพัน
    ทำไม ทำร้ายจิตใจกันแบบนี้

คุณภาพ สินค้า อยู่ในระดับ พอๆๆกันทุกยี่ห้อแหละครับ
    เรื่องเครมนี่ผมไม่รู้นะ แต่เห็นมีคนในเวบ มีปัญหากับ การ์ดจอตัวนี้ อยู่ 2-3 คนได้มั้ง
    แต่ผม กับ เพื่อนก็ใช้ตัวนี้อยู่ ยังไม่เจอปัญหาใดๆ ทั้งสิ้น เคสผมมีพัดลมอยู่ตัวเดียว (ตอนไปซื้อคอมเงินหมด ไม่พอซื้อพัดลมเพิ่ม) อุณหภูมิ ตอน Full load ไม่เคยเกิน 67 องศาเลย
    (ห้องไม่มีแอร์นะ)

ปล. เคือง กิ๊กกาไบท์ อย่างแรง ทำกันได้

Comment

ตอนแรกผมว่าจะชื้อวันพรุ่งแต่เงินยังไม่เข้าเลยขยับมาวันศุกร์ มันลดลงไปอีก 100 นึง - -.
      http://www.goalcomp.com/product.deta...146_th_1386606
      ว่าแต่ชื้อร้านไหนหรอครับ

Comment

รอไปเรื่อยๆคับ เด๋วมันลงอีก

Comment

เมื่อต้นเดือนมีนาผมประกอบคอมให้เพื่อนก็ยืนซื้อของอยู่ร้านนึงกำลังจะจ่ายเงินๆอยู่เค้าก็เปลี่ยนใบราคานั้นลง แล้วราคานั้นมันมีของผมอยู่ในรายการนั้นด้วย แล้วเค้ายังไม่พิมใบเส็จให้โชคโครตดีอ่ะที่มาพอดี อิอิ

Comment

ของทุกอย่างราคามีขึ้นมีลง เป้นไปตามกลไกทางการตลาด ไม่ต้องเคือง.......ของพวกนี้เป้นสินค้าฟุ่มเฟือย ของนำเข้าทั้งนั้น คงควบคุมราคาไม่ได้หรอกครับ.........

Comment

Originally posted by armyman View Post
              ของทุกอย่างราคามีขึ้นมีลง เป้นไปตามกลไกทางการตลาด ไม่ต้องเคือง.......ของพวกนี้เป้นสินค้าฟุ่มเฟือย ของนำเข้าทั้งนั้น คงควบคุมราคาไม่ได้หรอกครับ.........

ยังไงก็เคือง

่ถ้าตอนนั้นผมยังไม่ได้ซื้อการ์ดจอตัวนั้น แล้วมาเจอราคาตอนนี้ มันจะกลายเป็นผมโคตรดีใจแทน

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                ตอนแรกผมว่าจะชื้อวันพรุ่งแต่เงินยังไม่เข้าเลยขยับมาวันศุกร์ มันลดลงไปอีก 100 นึง - -.
                http://www.goalcomp.com/product.deta...146_th_1386606
                ว่าแต่ชื้อร้านไหนหรอครับ
                ซื้อที่ตึกคอมพัทยาครับ

Comment

Working...
                X