Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสามารถหาไฟล์ไดรเวอร์xfi music ตัวเต็มของวิสต้าได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสามารถหาไฟล์ไดรเวอร์xfi music ตัวเต็มของวิสต้าได้ที่ไหนบ้างครับ

ผมได้มาเป็นแผ่นเอกซพี แล้วพอไปดูเวปของครีเอทิฟ ก็ไม่มีแบบเต็มให้โหลด

อดใช้พวกแอปพลิเคชั่นเลยครับ

ก็โหลดจากเว็บ creative นะแหละครับผมโหลดมาใช้ ก็ใช้ได้ครบทุกอย่างนะ

Comment

http://support.creative.com/Products...Fi+XtremeMusic

Comment

ขอบคุณครับ แต่มันไม่ใช่อ่ะครับ T_T

มันขาดแอปพลิเคชั่นไปหลายตัว เช่น 3dmidi player, thx setup

ซึ่งผมลองโหลดมาจาก xp แล้วมันเอ๋อครับ ใช้ด้วยกันไม่ได้

ผมลองเสิร์ชดูพบว่ามันมีแผ่นไดรเวอร์ตัวสมบูรณ์ ขนาดประมาณ650เมกครับ แต่เค้าปล่อยบิทตั้งแต่ปีที่แล้ว
        ตอนนี้เค้าเลิกปล่อยแล้ว เลยมาถามดูเผื่อใครมีจะขอก็อปครับผม

T_T

Comment

Originally posted by jeffrey View Post
          ขอบคุณครับ แต่มันไม่ใช่อ่ะครับ T_T

มันขาดแอปพลิเคชั่นไปหลายตัว เช่น 3dmidi player, thx setup

ซึ่งผมลองโหลดมาจาก xp แล้วมันเอ๋อครับ ใช้ด้วยกันไม่ได้

ผมลองเสิร์ชดูพบว่ามันมีแผ่นไดรเวอร์ตัวสมบูรณ์ ขนาดประมาณ650เมกครับ แต่เค้าปล่อยบิทตั้งแต่ปีที่แล้ว
          ตอนนี้เค้าเลิกปล่อยแล้ว เลยมาถามดูเผื่อใครมีจะขอก็อปครับผม

T_T
          อยู่แถวไหนครับ

Comment

ผมอยู่ปิ่นเกล้าครับ

จากลิงค์ที่ท่านส่งมาให้ ผมเลยลองอ่านๆดู ไปเจอตัวนี้เข้าใน FAQs

Will there be downloads available for X-Fi Applications on Vista?

Driver downloads and basic software such as the Audio Console are available for download from Creative's web site. A free CD containing the full application suite will soon to be available to order from our Online Store (a Shipping & Handling charge will apply).

so sad เลยครับ

ปล.ท่านมีแผ่นตัวนี้อยู่เหรอครับ

Originally posted by Gearhead View Post
            อยู่แถวไหนครับ

Comment

Originally posted by jeffrey View Post
              ผมอยู่ปิ่นเกล้าครับ

จากลิงค์ที่ท่านส่งมาให้ ผมเลยลองอ่านๆดู ไปเจอตัวนี้เข้าใน FAQs

Will there be downloads available for X-Fi Applications on Vista?

Driver downloads and basic software such as the Audio Console are available for download from Creative's web site. A free CD containing the full application suite will soon to be available to order from our Online Store (a Shipping & Handling charge will apply).

so sad เลยครับ

ปล.ท่านมีแผ่นตัวนี้อยู่เหรอครับ
              มีครับ แต่อยู่อีกที่หนึ่ง สะดวกมาแถวลาดกระบังมั้ยครับ

Comment

อ่าาา...ลืมดูไปว่าเป็นวิสต้า

ผมมีแค่ XP ครับ ไม่แน่ใจว่าจะใช้กับวิสต้าได้รึเปล่า

เดี๋ยวจะลองโหลดดูให้ครับ

Comment

หุหุหุ

ไกลคอด

เด็กลาดบังเหรอครับ

เมื่อเกือบ10ปีก่อน ผมเคยอยู่วลีรัตน์อพาร์ทเมนท์ครับ ไม่รู้เจ๊งไปยัง ไม่ได้ไปนานแล้ว

Originally posted by Gearhead View Post
                  มีครับ แต่อยู่อีกที่หนึ่ง สะดวกมาแถวลาดกระบังมั้ยครับ

Comment

ใช้ด้วยกันไม่ได้ครับ ผมลองละ เอ๋อเลยล่ะ
                    ผมก็มีอยู่แผ่นนึงของxp

ทำไมมันไม่ยอมเอาตัวเต็มมาให้โหลดไม่รู้เนอะ เวปมันเนี่ย จะกั๊กไว้ทำไมไม่รู้

แต่ผมคิดว่าท่านที่ซื้อแพลทตินั่มหรืออีลิทโปร รุ่นใหม่ๆน่าจะมีไดรเวอร์วิสต้ามาให้นะครับ

Comment

หุหุหุ

ไกลคอด

เด็กลาดบังเหรอครับ

เมื่อเกือบ 10 ปีก่อน ผมเคยอยู่วลีรัตน์อพาร์ทเมนท์ครับ ไม่รู้เจ๊งไปยัง ไม่ได้ไปนานแล้ว
                      ไม่ใช่เด็กลาดกระบังครับ

Comment

ค้นหาต่อไป ใครมีบ้างคร้าบบบบ

Comment

ช่วยๆกัน"ดัน" อึ้บ..อึ้บ.. ^^"

(ผมใฝ่แต่ฝักบัวครับ ขันน้ำผมไม่ฝักใฝ่ครับท่าน เอิ๊กๆ)

2008 อันธพาลครองเมือง !!!

Comment

โหลดมาให้แล้วครับ คิดว่าน่าจะถูกต้อง คือ ใช้กับวิสต้าอย่างเดียว
                            เพราะ ผมลองติดตั้งบน XP มันขึ้นแบบนี้ครับ

Comment

ผมจัดการให้เเระ ไว้ท่านไปเอาเองเน้อ.........

รึว่า มาเอาเองก็ได้ครับ..........

^^

Comment

Working...
                              X