Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูรูป Rack แบบนี้ ให้ช่างไม้ทำได้ง่าย ใบไม่ถึง 2,000 บาท (ไม้ MDF Board)
    Attached Files
    Last edited by noomkorat; 18 Dec 2008, 00:23:04.

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
      ดูรูป Rack แบบนี้ ให้ช่างไม้ทำได้ง่าย ใบไม่ถึง 2,000 บาท (ไม้ MDF Board)

รูปไม่ขึ้น เดี๋ยวเช้าอัพให้ใหม่

ขอบคุณมากๆๆ ครับ

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
        อ๋อครับ เข้าใจละ

แต่ประทานโทษนั้นห้องอะไรหรอครับ ยังกะห้องกินข้าวนายก

Comment

Originally posted by andromedras View Post
          อ๋อครับ เข้าใจละ

แต่ประทานโทษนั้นห้องอะไรหรอครับ ยังกะห้องกินข้าวนายก
          ห้องกินข้าวนายก.......สมาคมหมอลำหมู่แห่งประเทศไทย 5555+
          ขืนกินข้าวห้องนี้ หนูได้กัดสายกันสนุกทีเดียว
          ออดีโทเรี่ยมของใครเขาก็ไม่รู้ ผมก็ก็อปแร็คเขาเหมือนกัน

งบยังเหลือใช้ไม่หมด ผอ. ไม่ตำหนิเอานะ
          Last edited by noomkorat; 18 Dec 2008, 01:56:35.

Comment

ส่งเป็คกับราคา ไปแล้ว ยุ้งตั้งแต่ 9 โมง นี้จะบ่าย 3 ยังไม่ได้กินข้าว พึ้งเสร็จ ปั่นจนไหม้ละ เหนื่อยๆ ไปกินข้าวก่อน

ขอบคุณ ท่าน noomkorat มากๆๆ นะครับช่วยได้มาก ถึงมากที่สุดเลยครับ ไม่ได้ท่านตายส่งไม่ทันแน่เพราะงบ

มันน้อยจริงๆ ไม่เคยจัดซื้อ ครั้งไหนเหนื่อยใจเท่าครั้งนี้เลย --

ถามอีกเรื่องนะท่าน อย่าว่ากันเลย

พอดี X-Fi music มันเกิดคราบ เหมือนไหม่ๆที่ แผงเสียบลง สล็อกต pci นิดเดียวเอง

เครื่องมองไม่เห็นเลย ซ้อมได้มั้ยท่าน

Comment

ห้องกินข้าวนายก.......สมาคมหมอลำหมู่แห่งประเทศไทย 5555+
              ขืนกินข้าวห้องนี้ หนูได้กัดสายกันสนุกทีเดียว
              ออดีโทเรี่ยมของใครเขาก็ไม่รู้ ผมก็ก็อปแร็คเขาเหมือนกัน

งบยังเหลือใช้ไม่หมด ผอ. ไม่ตำหนิเอานะ
              555 ++

ผอ.ถาม จัดยากปะ 555 บอกไม่ยากเท่าไรครับ (ความจริงยากมากๆๆ) ถามมาได้ 555

Comment

Working...
              X