Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องมาแล้วขึ้นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องมาแล้วขึ้นแบบนี้

เปิดมาเสร็จกำลังจะใช้งานได้มันก็ขึ้น

บางทีมันก็ขึ้น

มันคืออะไรหลอครับ
    สาเหตุมาจากไรอะ แก้ได้ไหมหรือต้องลงวินโด้ใหม่อะ

ปล.
    ถ้ากดรีสตาดใหม่มันก็เข้าได้เหมือนปกติครับ

ปล.2
    ขอบคุณทุกท่านที่ตอบกันเข้ามานะคราฟ
    Last edited by dueng; 14 Aug 2009, 10:18:39.

รูปไม่ขึ้น...มองไม่เห็นปัญหา....

Comment

รูปไม่ชึ้นครับล

เลยไม่รู้จะบอกยังไง

Comment

แก้รูปด้วย อาจารย์

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
          รูปไม่ขึ้น...มองไม่เห็นปัญหา....
          กำเมื่อเย็นวานยังขึ้นอยู่เลยตอนลงอะ เดวแก้ไหม่

Comment

อยู่ดีๆมานขึ้นมาแว้วครับ
            Last edited by dueng; 13 Aug 2009, 18:19:41.

Comment

Comment

Originally posted by dueng View Post
                เปิดมาเสร็จกำลังจะใช้งานได้มันก็ขึ้น

บางทีมันก็ขึ้น

มันคืออะไรหลอครับ
                สาเหตุมาจากไรอะ แก้ได้ไหมหรือต้องลงวินโด้ใหม่อะ

ปล.
                ถ้ากดรีสตาดใหม่มันก็เข้าได้เหมือนปกติครับ

ปล.2
                ขอบคุณทุกท่านที่ตอบกันเข้ามานะคราฟ
                รูปเดี้ยง...

Comment

มารอดูรูปด้วยครับ

Comment

กำแล้วไมผมเห็นอะ อับโหลดรูปใน overclock นะเนี่ย

อะอันนี้เปลี่ยนที่และน่าจาเห็นน้า
                    Last edited by dueng; 14 Aug 2009, 07:18:23.

Comment

ไวรัสครับ ลองสแกนไวรัสกับ spyware หรือ ใช้ hijack ดูครับ หายแน่

Comment

Originally posted by !HaNaMi! View Post
                        ไวรัสครับ ลองสแกนไวรัสกับ spyware หรือ ใช้ hijack ดูครับ หายแน่
                        ขอโปรแกรมหน่อยจิคราบ

แต่ละตัวหาคียากจัง

Comment

เคยโดน แก้ไม่ได้ 555+
                          format ลงวินโดวส์ใหม่ ก็ไม่หาย (เพราะมันอยู่ทุกไดร์เลย D: / E: ติดลามไปหมด )
                          ต้องล้าง HDD ทั้งลูกเลย --" แล้วก็ลงวินโดวส์ใหม่ หายขาดเลย ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            เคยโดน แก้ไม่ได้ 555+
                            format ลงวินโดวส์ใหม่ ก็ไม่หาย (เพราะมันอยู่ทุกไดร์เลย D: / E: ติดลามไปหมด )
                            ต้องล้าง HDD ทั้งลูกเลย --" แล้วก็ลงวินโดวส์ใหม่ หายขาดเลย ^^
                            แล้วถ้าข้อมูลดูดออกใส่อีกลูกนึง มันจาตามมาไหมครับ

เสียดายข้อมูลอะ

Comment

ส่วนตัวยอมเสีย1 ดีกว่าเสีย2
                              เพราะทั้ง2 เครื่องก็มีข้อมูล สุดยอดเช่นกัน (ไม่ยอมที่จะเสียทั้งคู่ ยอมเสียครึ่งเดียวดีกว่า 555)

Comment

Working...
                              X