Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมทำให้ไม่ต้องรอของ rapidshare ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมทำให้ไม่ต้องรอของ rapidshare ครับ

file ทดลองเอาออกหมดดีกว่า เดี๋ยวโดนว่า แต่จะให้ลิงค์ที่ใช้หาไฟล์โปรแกรมน่ะครับ
    www.ddl2.com ตรงช่องค้นหา ใส่ชื่อโปรแกรมที่ต้องการครับ ให้ใส่ไปแค่บางช่วงก็พอ เช่น window พิมพ์ xp/vista/iso/nero
    ปกติโหลดมาไฟล์นึงแล้วมันจะให้รอเป็น ร้อยนาทีเลยครับ แล้วแต่ขนาดไฟล์ที่เคยโหลดด้วย แต่โปรแกรมตัวนี้จะไปล้างข้อมูลของมันครับ ทำให้เหมือนไม่เคยโหลดมาก่อน

ดับเบิลคลิ๊กที่ไฟล์ (แตกออกมาก่อนน่ะครับ) แล้วมันจะขึ้นคล้าย command กดอะไรก็ได้ มันจะออกจากโปรแกรม

คราวนี้ก็เข้าเวปเรพิดแชร์ ได้แล้ว มันจะไม่ขึ้นให้รอโหลดไฟล์ต่้อไปแล้วครับ

โหลดตรงนี้ครับ แก้ลิ้งค์แล้วครับ แต่ใช้ที่เดิมอ่ะ ไม่รู้จะอัพที่ไหนดี
    Last edited by samulai; 2 Jul 2008, 18:52:48.

จริงไหมหว่าไม่กล้าลอง-*-

Comment

จริงไหมหว่าไม่กล้าลอง-*-
      100% ครับ ไม่เชื่อโหลดอะไรก็ได้มาอันนึง แล้วลองเข้าใหม่โหลดไม่ได้เพราะต้องรอ

แต่ถ้าใช้โปรแกรมนี้มันไม่ต้องรอครับ ไม่ใช่ไวรัสแน่ ๆ
      Last edited by samulai; 8 Jun 2008, 10:51:06.

Comment

ใช้โปรแกรมช่วยโหลดได้ไหมครับปกติถ้าเป็น VIP มันจะใช้ช่วยได้ไม่ทราบว่าตัวนี้ใช้ได้ไหมครับ

Comment

โปรแกรมช่วยคงต้องใช้ rapget อะครับ แต่ผมไม่เคยใช้น่ะ เพราะโหลดแต่ไฟล์ที่ไม่ใหญ่มาก แต่หาง่ายและเร็วดี
          Last edited by samulai; 11 Jun 2008, 12:24:48.

Comment

isobuster
            http://rapidshare.com/files/11914231...Pro2.4.0.1.rar

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

โหลดไม่ได้อะท่านลง link ใหม่ได้ปะ

Comment

โหลดไม่ได้จริง ๆ ด้วย เดี๋ยวหาที่ลงใหม่น่ะครับ

ส่วนเวปที่ใช้หาโปรแกรม ผมขอบอกเลย ขี้เกียจอุบไว้แล้ว www.ddl2.com ตรงช่องค้นหา พิมพ์ชื่อโปรแกรมที่ต้องการลงไปครับ ขึ้นมาเพียบ

Comment

ลองนานแล้วไม่ได้ความเลยครับ

Comment

ไม่ได้ความไงอ่ะ ผมพึ่งทำดูอีกที

ให้แน่ ๆ ถ้าเข้าแล้วมันให้รอ ก็ปิดไปก่อนหรือเลิกต่อเน็ตชั่วคราว ดับเบิลคลิก แล้วกดอะไรก็ได้

ลองเข้าไปใหม่ ได้ทุกที

Comment

ขอบคุณครับ เป็นโปรแกรมแรกที่ใช้ได้ผล

Comment

ปกติผมทำไม่เคยใช้โปรแกรมเลย กลัวโปรแกรมมันแถมไวรัสอ่ะดิ

ผมจะใช้วิธีแบบว่า พอโหลดเสร็จปุ๊บ อยากโหลดไฟล์อื่น ผมก็ตัดเน็ตผมแล้วต่อใหม่
                          เพราะ rapidshare มันจะเช็ค ip ของเรา พอผมตัดเน็ตสักครึ่งนาที พอให้มันใจว่าต่อใหม่แล้ว ip จะเปลี่ยน
                          ผมค่อยต่อเน็ต แล้วโหลดไฟล์อื่น ก็จะสามารถโหลดได้ครับ ไม่ต้องรอเป็นร้อยนาที

เผื่อใครจะอยากเอาไปใช้มั่ง แหะๆ

Comment

เข้ามาฟันธงว่า ใช้แล้ว ไม่ได้ผลครับ

Comment

Originally posted by nicname View Post
                              ปกติผมทำไม่เคยใช้โปรแกรมเลย กลัวโปรแกรมมันแถมไวรัสอ่ะดิ

ผมจะใช้วิธีแบบว่า พอโหลดเสร็จปุ๊บ อยากโหลดไฟล์อื่น ผมก็ตัดเน็ตผมแล้วต่อใหม่
                              เพราะ rapidshare มันจะเช็ค ip ของเรา พอผมตัดเน็ตสักครึ่งนาที พอให้มันใจว่าต่อใหม่แล้ว ip จะเปลี่ยน
                              ผมค่อยต่อเน็ต แล้วโหลดไฟล์อื่น ก็จะสามารถโหลดได้ครับ ไม่ต้องรอเป็นร้อยนาที

เผื่อใครจะอยากเอาไปใช้มั่ง แหะๆ
                              เดี๋ยวนี้ก็ไม่ได้ผลเหมือนกันง่ะ ไม่รุ้ทำไมทรูไม่เปลี่ยน ID

Comment

Working...
                              X