Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ SPC : Pandora tomorrow

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ SPC : Pandora tomorrow

มาถึงด่านที่ต้องขึ้นรถบรรทุก(ด่านท้ายๆแล้ว) แล้วเข้ามาจอดที่ลาดจอดรถ จะมีหมา 1ตัวกับจนท.อีก 2 คน แล้วไปต่อไม่ได้ครับ ติดอยู่นานแล้วครับ
    ขอโปรช่วยชี้แนะด้วยครับ

ยิง หมา ครับ

Comment

ใช่ๆ ครับ จำได้ว่าต้องล่อมาฆ่าแบบเงียบๆ อะครับ (ผมใช้แบบอ้อมรถอะ) มันต้องเล่นหลายๆรอบด้วยแหละครับ อิอิ

Comment

คือผมลองทำดูแล้วครับ กำจัดหมดแล้วทั้งหมาทั้งคน แล้วไปต่อไม่ได้ครับ
        มันมีห้องอยู่ติดๆกับป้อมนั้นแหละ แต่เข้าไม่ได้มัน jam lock เลยไม่รู้จะไปไงต่อ

Comment

ถ้าจำไม่ผิด น่าจะมีท่อให้ลงนะครับ

Comment

Originally posted by copper View Post
            ถ้าจำไม่ผิด น่าจะมีท่อให้ลงนะครับ
            มันมีท่อครับบนป้อมยามนั้นแหละ พอไต่มาเรื่อยๆ มันจะมาลงหน้าห้องๆ หนึ่งซึ่งพอเปิดเข้าไปแล้วจะมีจนท.นอนตายอยู่คนนึง แค่นั้นเองครับ แล้วไม่รู้ไปไหนต่อ

Comment

ท่าน Hangger ครับ!!!
              ช่วยทีครับ ได้โปรดอย่าทิ้งประชาชน คนชอบ(เล่น)เกมส์ ตาดำๆอย่างผมเลยนะท่าน

Comment

ลองถ่ายรูปตรงอยู่ในห้องให้ดูหน่อยได้ไหมครับ...

Comment

Originally posted by copper View Post
                  ลองถ่ายรูปตรงอยู่ในห้องให้ดูหน่อยได้ไหมครับ...
                  ได้ครับ แต่ต้องเป็นพรุ่งนี้นะเพราะว่าต้องไปทำที่บ้าน
                  ที่เล่นอยู่เนี่ย่เครื่องที่ทำงาน

Comment

นี่ครับ

Comment

ดันเองครับ

Comment

Working...
                      X