Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 vs E8500 อันไหนคุ้มค่าดี...ครับทั่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 vs E8500 อันไหนคุ้มค่าดี...ครับทั่น

ซื้อ e84 มาแล้วเพื่อนยืมไปติดใจอยากซื้อต่อผมเลย ...แป่ว
    1.ผมจะขายแล้วไปเล่น E85 ท่านๆ ว่ามันจะดีไม๊ ไม่ OC เพราะทำบ่เป็นอ่า

2.หรือไม่ขายแล้วเอา E84 มาใช้เองดีก่าอ่ะครับ เพื่อนมันยุอ่ะ

ราคาE8500=6800 บาทนะครับเมืองไทยมีขายแล่วเด้อ....เข้ามาน้อยมั่กๆ

ขอความคิดเห็นหน่อยละกันครับ มีเท่าไรใส่มาไม่ต้องยั้งเด้อ....เด๋วไงคนตัดสินใจก็คือตัวผมเองอยู่ดี
    ขอเป็นตัวช่วยหน่อยละกันนะ.........คุณได้สิทธิ์นั้น...เดี๋ยวนี้!!!!!

ตามงบครับอยากแรงก็ 8500

Comment

Originally posted by romeo View Post
      ตามงบครับอยากแรงก็ 8500
      เหอๆ สงกะสัยไอ้เพื่อนรักมันจะผ่อนผมแน่ๆ ถ้ายกให้มันอ่ะนะ โห่ะๆๆ

ผมก็ต้องมาควักตังค์ซื้อ 85เอง งุงิ แต่ก็พอไหวอยู่
      เด๋วลองเชค ความต่างแบบไม่ oc ของสองตัวนี้ดูไปพลางๆ ก่อนละกัน รอความเห็นท่านๆ

Comment

ใช้ E8400 ดีก่าไม่แตกต่างกันเท่ารัยหรอ

Comment

E8400 - 6170฿
          E8500 - 6890฿

http://www.m-inter.co.th/showall.php?cat1=3

งบพอเอา E8500 เลย งบไม่พอก็ E8400 ก็ได้

Comment

ขอบคุณครับ ท่าทางจะเปง 8500 ล่ะครับงานนี้ เหอๆ
            เพื่อนมันบอกให้ 5500 ค่า8400 งุงิ

เด๋วเย็นๆค่ำๆ มาโชว์(กล่อง) เหอๆ

Comment

E8400 ก็คุ้มแล้วงับ ต่างแค่ตัวคูณนิดหน่อย
              เราก็ไม่ได้ลากเอาไปใช้งานแบบบ้าพลังตลอดซะหน่อยนี่ เล่นจริงๆ 4G หน่อยๆก็โอเคละ
              เก็บส่วนต่างไว้ลงขวด ดีกว่าเป็นไหนๆ .... หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                E8400 ก็คุ้มแล้วงับ ต่างแค่ตัวคูณนิดหน่อย
                เราก็ไม่ได้ลากเอาไปใช้งานแบบบ้าพลังตลอดซะหน่อยนี่ เล่นจริงๆ 4G หน่อยๆก็โอเคละ
                เก็บส่วนต่างไว้ลงขวด ดีกว่าเป็นไหนๆ .... หุหุ

เป็นคำตอบที่....ถ ถ ถ ถ ถูกต้องนาคร้าบบบบ แป่ว....มะเปงไร ไหนๆ ก็ไหนๆ ละเอา85 ไปเรยละกัน

Comment

เด๋วก้ออยาก Oc เชื่อเหอะ คนพก Intel รุ่นใหม่มักพก คำว่า Oc ไว้ในใจเสมอ

Comment

ดูจากการทดสอบ ผมว่า E8500 ลากได้ไกลมากครับ

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
                      ดูจากการทดสอบ ผมว่า E8500 ลากได้ไกลมากครับ
                      ลากไกลกว่าอย่างนี้คงต้องลงน้ำเเน่ๆ เปลืองอีก

Comment

E8400 ก็ลากไกลคับ ถ้าใจถึง จริงๆเอาเงินส่วนต่างไปกินหนมดีกว่าไหม๊คับ ตัวคูณเพิ่มมาอีก 0.5 เพิ่งเงินอีกเกือบ 1000

Comment

ผมก็ว่างั้น E8500 ดูหลอกเด็กไงไม่รู้ ถ้าผมจะซื้อคงเอาเเค่ E8200 เเล้วลากให้ถึงใจเลย

Comment

โห่ะ ๆ เที่ยวกะแฟนเพลิน ลืมไปพันทิพย์เรย เหอๆ
                            ไ่มซื้อละ เด๋ว ทวงเพื่อนเอามาใช้เองดีก่า มันยืมไปเดือนนุงละเนี่ย

Comment

Originally posted by dears View Post
                              ลงขวด นี้คือไรอ่าท่าน

Comment

Working...
                              X