Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆช่วยด้วย!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆช่วยด้วย!!!!

ผมได้การ์ดจอร์AGPมามือ2รุ่นGF4 MX4000(8x)

เสียบเข้า เปิดแล้ว

พอเปิดมาจอไฟกระพริบเหมือนสแตนบายไว้

ผมลบไดร์เวอร์แล้วนะครับ ไบออสก็ปรับแล้ว

จะทำไงต่อดีครับ

แนะนำที

งงๆมากๆ

ต้องการข้อมูลเพิ่มบอกนะครับ จะลองดูให้

จอมืดตั้งแต่บู๊ตเครื่องเลยป่าว

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
      จอมืดตั้งแต่บู๊ตเครื่องเลยป่าว
      ครับตั้งแต่บูตเลยครับ

พอเปิดเครื่อง CPU ติด เเต่ Moeniter มืด ดำ ไม่มีภาพไรเลยอ่ะครับเเละตรงไฟ Power ของ Morniter กระพริบนี่เป็นอารัยเหรอครับ
      Last edited by popza01; 22 May 2009, 00:58:21.

Comment

Working...
      X