Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยนะครับ เรื่องของไฟล์โกส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยนะครับ เรื่องของไฟล์โกส

ไฟล์โกสที่ทำโดยโปรแกรมนอร์ตันโกส มีโปรแกรมอะไที่จะเปิดดูได้ โดยไม่ต้องโกสก่อนได้เปล่าครับ

เหมือนอย่างไฟล์ ISOที่ใช้โปรแกรมเมาท์อิมเมจ เรียกดูได้ก่อนโดยไม่ต้องไรท์ลงแผ่น แบบนั้นนะครับ..

ก็โปรแกรม ghost นั้นแหละครับ ใช้ norton ghost explorer เปิดดูครับ ว่าแต่ของท่านเป็น version อะไรครับ

Comment

ออ.. ท่านหมายถึงโปรแกรมนอร์ตันโกสที่ต้องเซ็ทอัพบนวินโดร์ใช่เปล่าครับ ผมไม่เคยใช้เลยครับ ใช้แต่ตัวบนดอส กับตัวที่ทำบน Xp แต่หน้าเหมือนกับตัวทีทำบนดอส ตัวนี้ไม่ต้องเซ็ทอัพครับคลิ๊กเปิดได้เลย ช่วยแนะนำให้ผมสักเวอร์ชั่นนะครับ ถ้ามีลิ้งค์ให้โหลดก้ดีมากนะครับ.. THK.. ครับ..

Comment

ใช่เลยครับ เป็นโปรแกรมที่ setup ในวินโดว์ สามารถเอาคืนเป็นส่วน ๆ ได้โดยไม่ต้องเอาคืนทั้งหมด ลองไปหาที่ www.ddl2.com ครับ พิมพ์ ghost คำเดียว ขึ้นมาเพียบ + เวป crack ด้วย เผื่อหามาแล้วมันไม่มี crack ให้
        Last edited by TaO_OaT; 3 Jan 2008, 00:00:59.

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
          ใช่เลยครับ เป็นโปรแกรมที่ setup ในวินโดว์ สามารถเอาคืนเป็นส่วน ๆ ได้โดยไม่ต้องเอาคืนทั้งหมด ลองไปหาที่ www.ddl2.com ครับ พิมพ์ ghost คำเดียว ขึ้นมาเพียบ + เวป crack ด้วย เผื่อหามาแล้วมันไม่มี crack ให้
          โหลดไม่เป็นครับ..
          อยากได้ ghost 12 นะครับ..

Comment

Working...
          X