Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมป้องกันไม่ให้ copy ไฟล์ลงเครื่องมั่งป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมป้องกันไม่ให้ copy ไฟล์ลงเครื่องมั่งป่าวครับ

เช่นจะไม่ให้ copy ไฟล์ mp3 ลงเครี่องอะครับ หรือโปรแกรมที่เอาไว้ดูวิดีโอ แต่ฟังเพลงไม่ได้อะครับ

ถ้าโปรแกม ป้องกันไม่ให้ copy ลงเครื่องน่าจะมี

แต่ถ้าจะไม่ให้ฟังเพลงเลย อันนี้ไม่มี ครับ

ป.ล เดียว จะลองหาดูให้ ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post
      ถ้าโปรแกม ป้องกันไม่ให้ copy ลงเครื่องน่าจะมี

แต่ถ้าจะไม่ให้ฟังเพลงเลย อันนี้ไม่มี ครับ

ป.ล เดียว จะลองหาดูให้ ครับ
      เอาแค่เฉพาะป้องกัน copy ไฟล์ก็ได้ครับ

Comment

เจอแล้ว ครับ

แต่ไม่แน่ใจว่า ดีแค่ไหน ลง mail ไว้ เดียวส่งให้ ครับ
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ขอด้วยอีกคนน่ะครับท่านAreyo tanachairock@gmail.com ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by tanachai View Post
            ขอด้วยอีกคนน่ะครับท่านAreyo tanachairock@gmail.com ขอบคุณครับ
            ท่าน tanachai เช็ก Mail ครับ
            sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post

แต่ไม่แน่ใจว่า ดีแค่ไหน ลง mail ไว้ เดียวส่งให้ ครับ
              challawat21@gmail.com ขอบคุณครับ

Comment

อยากได้เหมือนกันครับ paisan1leo@gmail.com

Comment

Working...
                X