Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassin creed เสียงพูดในเกมส์ไม่ออกเลย เป็นไรอะ ใครแก้ได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassin creed เสียงพูดในเกมส์ไม่ออกเลย เป็นไรอะ ใครแก้ได้บ้าง

มีแต่เสียงเพลง กับ เสียงeffect เสียงพูด(voice)ของตัวละครไม่ออกเลยปากขยับๆแต่ไม่มีเสียง
    เกมส์นี้ไม่มี sobtitle ด้วย ไม่รู้เรื่องเลย เซ็ง ใครเป็นบ้าง แก้ไงอะครับ

ลองเข้าไปที่ Contro Panel/Sounds and Audio Devices .../Audio/Perfornance/ตรง Hardware acceleration ปรับเป็น Basic (เลื่อนไปทางซ้าย) ลองดูครับ

Comment

ได้ละครับ ขอบคุณครับ

Comment

เซ็งเกมส์นี้ตรงที่ไม่มี sub นี่แหละ

Comment

Originally posted by kks60 View Post
          ได้ละครับ ขอบคุณครับ
          มาจากไหนไปทางนั้น ชิ้วๆๆ

Comment

เล่นยากเหมือนกัน วิ่งเกรียนทั้งฉากเลย

Comment

แล้วล้วงกระเป๋ายังไงอะ เดินไหว้ตามตูดแล้วล้วงยังไง

Comment

เข้าไปใกล้กดปุ่ม action ถ้ามันรู้ตัวเสียบเลย-*-

Comment

พอปรับเสียงแอสซีสมีเสียงวินนิ่ง หาย 5555555 เลยวางไว้ตรงกลาง

Comment

Originally posted by angbua001 View Post
                    แล้วล้วงกระเป๋ายังไงอะ เดินไหว้ตามตูดแล้วล้วงยังไง
                    กด shift ค้างครับ

Comment

Working...
                    X