Announcement

Collapse
No announcement yet.

WSC Real 2009 World Snooker Championship

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WSC Real 2009 World Snooker Championship

ใครเคยเล่นเกมสนุ๊กเกมนี้ไหมครับ อยากทราบว่ามันเล่น lan หรือ ออนไลน์ได้หรือเปล่า เพราะเข้าไปดูในเกมแล้วไม่เห็นโหมด มัลติเพลเยอ เลยอ่ะ ใครทราบช่วยตอบทีครับ ขอบคุณจ้า

เล่นคนเดียวเดี่ยวๆ ครับ
    ไม่มีโหมด Mutiplayer ครับผม

Comment

ผมว่าถ้าเล่นแผ่นแท้น่าจะมีโหลดมัลตินะครับ ถ้าแผ่นเทียมคงไม่ได้

Comment

แต่ตอนนี้ผมงงมาก
        ว่าจะกดปุ่มไหนให้เป็นภาพแบบนี้อ่ะครับ

กดยังไงหว่า เล่นมาตั้งนานแล้ว กดไม่ติดซะที

Comment

ถ้าดวลกันได้น่าจะมัน ไม่แพ้l4dแน่ๆครับ

Comment

ผมลงไม่ได้ T-T

Comment

Originally posted by pingpongrj View Post
              ถ้าดวลกันได้น่าจะมัน ไม่แพ้l4dแน่ๆครับ
              เสียดายเหมือนกันง่ะ
              ไม่งั้น มันส์แน่นอน

Comment

เล่นแข่งกับเพื่อน 2 คนไม่ได้หรอครับ
                แบบผลัดกันแทงในเครื่องเดียวกันอะ ทำได้มั้ยครับ

กำลังมองเกมส์นี้อยู่เลย แต่ไม่แน่ใจว่าเล่นได้กี่คน
                Last edited by champdekwen; 30 Jun 2009, 16:48:28.

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                  เล่นแข่งกับเพื่อน 2 คนไม่ได้หรอครับ
                  แบบผลัดกันแทงในเครื่องเดียวกันอะ ทำได้มั้ยครับ

กำลังมองเกมส์นี้อยู่เลย แต่ไม่แน่ใจว่าเล่นได้กี่คน
                  ถ้ารู้จักกัน ก็คอนโทรลเครื่องกันครับ ผลัดกันแทง ลองแล้วใช้ได้ครับ ผมใช้โปรแกรม tremviwer
                  แต่เล่นเครื่องเดียวกันนะครับ อีกเครื่องแค่มองเห็นและคุมเครื่องที่เปิดเกมอยู่และผลัดกันแทง
                  (แทงสนุ๊กนะครับ)

Comment

Originally posted by pingpongrj View Post
                    ถ้ารู้จักกัน ก็คอนโทรลเครื่องกันครับ ผลัดกันแทง ลองแล้วใช้ได้ครับ ผมใช้โปรแกรม tremviwer
                    แต่เล่นเครื่องเดียวกันนะครับ อีกเครื่องแค่มองเห็นและคุมเครื่องที่เปิดเกมอยู่และผลัดกันแทง
                    (แทงสนุ๊กนะครับ)
                    ผมหมายถึงแข่งกันโดยใช้เครื่องเดียวกันเหมือน PES อะครับ
                    เกมส์นี้ทำได้มั้ย แบบเลือกเล่น 2 คนแล้วแข่งกันเอง

Comment

ได้ครับ ผลัดกันแทง เล่นเครื่องเดียวกัน

Comment

ผมขอยาแก้ไอ ได้ไหมครับ โหลดมา ยังเล่นไม่ได้เลย เซ็ง ๆๆ ใครมี ขอหน่อยน่ะครับ

Comment

Done ?

Comment

Originally posted by satatwo View Post
                            ผมขอยาแก้ไอ ได้ไหมครับ โหลดมา ยังเล่นไม่ได้เลย เซ็ง ๆๆ ใครมี ขอหน่อยน่ะครับ
                            ส่งให้แล้วนะครับ

Comment

Working...
                            X