Announcement

Collapse
No announcement yet.

x-fi ผมเสียประกันหมดมันมีที่รับซ่อมไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x-fi ผมเสียประกันหมดมันมีที่รับซ่อมไหมคับ

ดันทีคับ อยากรุ้

ผมก็อยากรุอิอิ ว่าแต่เสียยังไง

Comment

Originally posted by soniqer View Post
      ผมก็อยากรุอิอิ ว่าแต่เสียยังไง
      ก็แบบว่า เสียบใส่ช่องpci แล้วเปิดวินโด้ไม่ติด ก่อนจะเสีย ผมแงะถ่านเมนบอดลงมา แล้ว ถ่านมันล่วงไปจังแผ่นปิ้นของx-fi ผมโง่เองที่ไม่ปิดเครื่องก่อนใจร้อน

Comment

ดันไปเพราะอยากรุ้

Comment

ผุ้รุ้ตอบทีนะคับ

Comment

นอนอยู่ในกล่อง 1 ตัวซ้อมได้บอกด้วยนะ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
              นอนอยู่ในกล่อง 1 ตัวซ้อมได้บอกด้วยนะ
              เหมือนกันครับ

Comment

เอามารวมๆกันแล้วจุดไฟเผาเลย
                อิอิ

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                  เอามารวมๆกันแล้วจุดไฟเผาเลย
                  อิอิ
                  สงสัยอย่างท่านว่า หมดประกันก็ม่ต่างก็ขยะอะไรดีๆนี่เอง

Comment

ลองเอาไปเปิดเครื่องอื่นยังครับ เสียดาย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                      ลองเอาไปเปิดเครื่องอื่นยังครับ เสียดาย
                      ลองหมดละคับ

Comment

ผมว่าลองหาช่างอิเลคทรอนิคส์ดูไหมครับ โซนหลังๆของพันทิพย์อาจจะมีทีเด็ดซ่อมได้ก็ได้

Comment

Working...
                        X