Announcement

Collapse
No announcement yet.

[อีกเรื่องคับ] ใครใช้ Maxnet 2Mb เข้ามาทีคับ เรื่อง upload

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by narubhet View Post
    ผมทำไม่เป็นอ่ะครับ เคยลองทำแลว ไม่เห็นจะมีผลอะไรเลย

ผมใช้ โมเด็มรุ่น Huawei SmartAX MT880 (ห่วยฉิบ)

ช่วยบอกวิธีการ forward port ด้วยตนเองทีครับ ขอร้องใครทำเป็น ช่วยผมทีนะคับ
    ผมก็อาการเดียวกับท่านเลยครับ โหลดดี แต่อัพโหลดไม่ขึ้นเลย ทั้งที่คนปล่อย และคนดูดเยอะมาก แต่อัพโหลดไม่ถึง 10 เลย ผมโทรไปแจ้งคอลเซ็นเตอร์แล้ว จะให้ช่างโทรมาคุยด้วยอะครับ รอช่างอยู่ แต่ผมใช้โมเดม รุ่น BiPaC 5200G R4 นะครับ

Comment

ลืมปรับ เบรนวิธ รึเปล่าครับ ไปตั้งไว้แค่ 10KB/s ก็อัพโหลดแค่ 10KB/s

Comment

Working...
      X