Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพอะไร ระหว่าง 7900Gs กับ E6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพอะไร ระหว่าง 7900Gs กับ E6300

จะอัพอะไรดีคับ ระหว่าง 7900Gs กับ E6300
    ปัจจุบันผมใช้ Cerelon อยู่ - -.

-*- เอาไปทำไรครับ

ถ้าเล่นเกม ก้เอา VGA อ่ะครับ
    (แต่ CPU ก็สมควรอัพง่ะ -*- หรือไม่ก็ลดงบการ์ดจอมา อัพทั้ง CPU ทั้ง vga ไปเลยคับ)

Comment

ขอสเปคทั้งหมด ของเครื่องท่านหน่อยครับ
      (ตอนนี้ยังไม่เมา พอให้คำแนะนำได้ )

Comment

ใช้vgaอะไรอยุ่ครับจะได้แนะนำถูก

Comment

ถ้าไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย เป็นผมผมจะอัพ การ์ดจอก่อน

Comment

Originally posted by Alexandrite View Post
            -*- เอาไปทำไรครับ

ถ้าเล่นเกม ก้เอา VGA อ่ะครับ
            (แต่ CPU ก็สมควรอัพง่ะ -*- หรือไม่ก็ลดงบการ์ดจอมา อัพทั้ง CPU ทั้ง vga ไปเลยคับ)

Celelon ไม่ใช่อ่อนๆนะ หึหึ

Comment

ผมว่าถ้จะอัพ cpu ท่านก้อคงต้องอัพ m/b ด้วยนะคับ

มันคู่กัน

Comment

มันต้องดูเมนบอร์ดด้วยเน้อ ไม่ใช่สักแต่ว่าจะอัีำพเด๋วซื้อมาบอร์ดซัพพอร์ทagp แล้วซื้อ 7900gs มาทำไรหละที่นี้ แต่ถ้าซื้อมาแล้วทำไรไม่ได้เอามาให้ผมได้นะ อุอุ

Comment

Working...
                X