Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อการเครมแรมcom7คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อการเครมแรมcom7คับ

ตอนนี้ถ้าเราเอาไปเครม512/333 rambo chip hynix BT-J จะได้เปนบัส400ไหมครับ LT COM7
    เค้าเอาของไปเทสไหมคับหรือว่าได้ของใหม่เลยหรือต้องรอเทสก่อนคับ

เทสก่อนอยู่แล้วคับ ว่าเสียมั้ย ได้บัส333เหมือนเดิมคับ

Comment

เทสครับ

Comment

ถ้า 333 ไม่มีของ

อาจจะได้เป็น 400 ก็ได้นะคับ

ไม่แน่ เผื่อฟลุ๊ก

Comment

ถ้าได้400 ผมว่าต้องเสียตังแน่ๆผมเคยโดนครับ

Comment

Originally posted by Mayrooji View Post
            ถ้าได้400 ผมว่าต้องเสียตังแน่ๆผมเคยโดนครับ
            เสียเท่าไรคับ
            com7เด๋วนี้ไม่ดีเหมือนเมื่อก่อนนี่เองถึงคนซื้อแรมเหนเน้นรับอินแกรม

Comment

ผมเคยเอา x800 ไปเคลมได้ 7600gsมา

ไม่รู้กำไรหรือขาดทุน

x800หมือนกว่า 7600gs5พันกว่า หุหุ
              แต่ใหม่สดก่าอิอิ
              Last edited by mooh; 16 Dec 2006, 23:22:33. Reason: คอม7แหนะ

Comment

Originally posted by mooh View Post
                ผมเคยเอา x800 ไปเคลมได้ 7600gsมา

ไม่รู้กำไรหรือขาดทุน

x800หมือนกว่า 7600gs5พันกว่า หุหุ
                แต่ใหม่สดก่าอิอิ
                ตอนเอาไปเครมการดจอมีอาการอย่างไรคับถึงได้ของใหม่

Comment

ถ้าไม่มีของ ได้บัส 400 เลยครับ โดยไม่ต้องเพิ่มเงิน แต่เขาจะต้องทดสอบดูก่อนว่าแรมคุณมีปัญหาหรือไม่

Comment

Originally posted by 4604069 View Post
                    ตอนเอาไปเครมการดจอมีอาการอย่างไรคับถึงได้ของใหม่
                    ก็ใช้ได้แหนะ แต่ vivo เวลา v in แล้วสีมันหายเลยเคลมซ่ะ

Comment

ครับต้องเทสแรมก่อน แล้วจะเปลี่ยนของให้ถ้าไม่มีบัส 333 จะได้บัส400 แทนเสียตังป่าวมะแน่จัยคับ

Comment

Working...
                      X