Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dynet VS Hynix

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dynet VS Hynix

อยากรู้ว่าอันไหนดีกว่ากันอ่ะคับ จะซื้อ hynix แต่ dynet โผล่มาให้ลังเลอ่ะคับ

Hynix ครับ ตำนานแห่งแรมเทพ

Comment

dynet อัดไม่ค่อยสูงครับ เป็นแรมมาตรฐานเหมือนทั่วๆไปครับ
      -----------------------
      ไฮนิค บางชิปคล๊อกกระจายเลยครับ แต่ที่ลากไม่ค่อยไปก็มีครับ
      -----------------------
      ต้องเทียบกับเป็นชิปๆไปครับ

Comment

ผมจะซื้อ ROX DT D43 com7 L/T 512*2 แถว มือสอง 2900 แพงไปมั้ยคับ

Comment

Hynix มันจะมีรหัสบอกบนชิพอ่ะครับ ว่าคล้อกได้เยอะหรือน้อย ร้านคอมบอกผมมา แต่ไม่ยอมบอกว่า เลขจะเป็นยังงัยบ้าง

Comment

ไม่แพงครับ

Comment

Originally posted by magna View Post
              ผมจะซื้อ ROX DT D43 com7 L/T 512*2 แถว มือสอง 2900 แพงไปมั้ยคับ
              ถ้าชิพนี้ไม่แพงครับ ผมเคยได้kington ชิพนี้มา 2600 แท้น๊ะ แต่ก่อนแรมขึ้น นานแล้ว

Comment

DT D43 บัสไม่เยอะ กดCLได้ต่ำ โอเคเลยคับ

Comment

ตัดสินใจได้แล้วคับ hynix โลดดดดดด ขอบคุณทุกท่านนะคับที่มาช่วยชี้แนะคับ OCZ จงเจริญ!!!!

Comment

Originally posted by pangpang View Post
                    DT D43 บัสไม่เยอะ กดCLได้ต่ำ โอเคเลยคับ
                    กะลังอยากรู้เลย
                    DT CL ต่ำ แล้ว
                    BT นี่บัสอัดได้สูงใช้มั๊ยครับ

Comment

กะลังอยากรู้เลย
                      DT CL ต่ำ แล้ว
                      BT นี่บัสอัดได้สูงใช้มั๊ยครับ
                      ใช่เเล้วครับ

Comment

Working...
                      X