Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ROX 667 <<<<คืออะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    แรมเทวดา อิอิ งวดนี้ กินเรียบ

RAM ROX ไม่เลือกจับคู่เหมือน .... นะครับ
    มัน dual ได้ทุกอันเลยเหรอครับ???

Comment

ชักงง ครับ

ตกลงว่ามันคือแรมราคาถูก หรอครับ ง่ายๆน่ะ

แล้ว แรมเทวดา คืออะไรหรอ -*- ม่ายรุ้จิงๆ

Comment

....ของเขาดีจริงครับ....ผมยืนยัน

Comment

Originally posted by linuxnoy View Post
          มัน dual ได้ทุกอันเลยเหรอครับ???
          คงไม่ตอบว่าทุกอันนะครับ แต่ ไม่เลือกการจับคู่ข้ามค่ายเท่าไร ครับ (เท่าที่ลองมา)

Originally posted by karnnd View Post
          ชักงง ครับ

ตกลงว่ามันคือแรมราคาถูก หรอครับ ง่ายๆน่ะ

แล้ว แรมเทวดา คืออะไรหรอ -*- ม่ายรุ้จิงๆ
          ครับ ราคาถูก

เทวดา คือ ไม่สร้างบัญหา ก็เป็นได้แล้ว ครับ และ คงไม่ดีไปกว่าหลายๆยี้ห้อนะครับ เพราะ มันก็พอๆกันหมดครับ

Comment

แล้วถ้า ค่ายเดียวกัน มันเลือก week เลือกรุ่น (อะไรประมาณนี้) ป่าวครับ แล้วลากได้สมราคาป่าวคับ

Comment

Originally posted by linuxnoy View Post
              แล้วถ้า ค่ายเดียวกัน มันเลือก week เลือกรุ่น (อะไรประมาณนี้) ป่าวครับ แล้วลากได้สมราคาป่าวคับ
              ไม่มีปัญหาครับ (เท่าที่ลองมานะครับ)

ส่วนลาก ก็เหมือนๆกันแรงราคาประหยัดยี่ห้ออื่นคือ
              ตอ้งส่องก่อนซื้อครับ

ตอน DDR1 BT-D43
              ตอน DDR2 FY5 ครับ

ก็เกมือนแรมยี้ห้ออื่นๆนะครับ เลือกก่อนซื้อครับ แต่ถ้าไม่ลอก ที่เคยลอง ยี้ห้อนี้ ข้ามชิพได้ DULA ไม่ล่มครับ (ที่เคยลองนะครับ)

Comment

ตอน DDR2 FY5 ครับ = ROX DDR2 ชิบต้องขึ้นต้นด้วย FY5 ถึงจะดี ผมเข้าใจถูกใช่ไหมครับ???

Comment

Working...
                X