Announcement

Collapse
No announcement yet.

การโหลดเซฟเกมส์ DMC4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การโหลดเซฟเกมส์ DMC4

ทำไมด่าน 2 ผมเชฟไว้ตอนที่เปิดสะพานไ้ด้แล้ว พอมาโหลดเล่นอีกครั้งทำไมมันเริ่มที่เดิมครับ(หน้าโรงละคร) ต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

เซฟในขณะที่ยังไม่ผ่านมิชชั่น มันเป็นแค่การเซฟพวกข้อมูลอื่นคับ เช่น orb ที่เก็บได้ แต่จะไม่เซฟตำแหน่งที่เล่นอยู่ในมิชชั่น

Comment

Originally posted by championrpg View Post
      เซฟในขณะที่ยังไม่ผ่านมิชชั่น มันเป็นแค่การเซฟพวกข้อมูลอื่นคับ เช่น orb ที่เก็บได้ แต่จะไม่เซฟตำแหน่งที่เล่นอยู่ในมิชชั่น
      เซ็งเป็ด ถ้าไม่ผ่านด่านแล้วปิดเกมส์ ต้องมาเริ่มเล่นใหม่ แย่จัง

Comment

ใช่ครับ ....ต้องเล่นใหม่ แย่จัง..ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X