Announcement

Collapse
No announcement yet.

อี5200 อี4xxx อี6x00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อี5200 อี4xxx อี6x00

อยากถามคนเคยใช้ทั้ง 3 เจน ครับ ว่าตัวไหนแรง เอาแบบเรียงลำดับให้หน่อยครับ
    พอดีจะเปลี่ยน CPU ใหม่ เห็นมีแต่คนเชียร์ อี5200 บอกว่าลากได้ไกล + แรง

แต่ผมสงสัยว่าการใช้งานจริง ถึง อี4 กับ อี6 จะลากได้น้อยกว่า แต่ความแรงมันเป็นยังไง
    เห็นบางคนบอกว่า อี5200 แรงกว่า อี4 ผมเลยงงงงงงงงงงงงงงงง ว่าจะเล่นตัวไหนดี

ปล. ผมว่าจะไปเล่น อี6300 จะแรงกว่า อี5200 ไหมครับ
    เอาวีคไหนดี ดูตรงไหน แนะนำหน่อย

ตอบแบบคนไม่ค่อยจะรู้นะครับ E5200 ใหม่สุด ลากได้ไกล ราคาไม่แพง ครับ

Comment

ไม่ผ่านนนนนนนนนนนนนนนน

อ่าวลืมนึกว่าขายของ

สำหรับลุง ผมแนะนำ E5200

Comment

ผมเคยใช้ อี5 คับ
        แรงดีเหมือนกัน
        4g ง่ายๆ pi 1m ลง 13วิ สบายๆ
        คะแนน 3D ก้อเข้าท่าคับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=361998

รุ่นอื่นรอท่านต่อไป

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
          ตอบแบบคนไม่ค่อยจะรู้นะครับ E5200 ใหม่สุด ลากได้ไกล ราคาไม่แพง ครับ
          Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ไม่ผ่านนนนนนนนนนนนนนนน

อ่าวลืมนึกว่าขายของ

สำหรับลุง ผมแนะนำ E5200
          Originally posted by hugnoi View Post
          ผมเคยใช้ อี5 คับ
          แรงดีเหมือนกัน
          4g ง่ายๆ pi 1m ลง 13วิ สบายๆ
          คะแนน 3D ก้อเข้าท่าคับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=361998

รุ่นอื่นรอท่านต่อไป
          แล้วบัส 1066 มันไม่ช่อยอะไรเลยเหรอครับ สำหรับ อี6

Comment

E8xxx ไปเลย แรงงงงงงงง

Comment

ผมใช้ E20 ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                E8xxx ไปเลย แรงงงงงงงง
                ไม่มีงบอ่ะ

Originally posted by prosunza View Post
                ผมใช้ E20 ครับ
                รอ อี85 ไหมครับ สงสัยอีก 10 ปี

Comment

ไปสำรวจมาแล้วคับ
                  อี63 ลากได้บัสไกลดี
                  แต่ต้องเเอา ln2 ลาด pi 1m ถึงจะลง 13วิ

หุหุชักน่าสนใจ ราคามือ2มันกี่สะตังค์อ่ะคับ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    แต่ต้องเเอา ln2 ลาด pi 1m ถึงจะลง 13วิ

หุหุชักน่าสนใจ ราคามือ2มันกี่สะตังค์อ่ะคับ
                    ราคาพอๆ กับ อี5200 แหละครับ

Comment

ลองดู E6550 ผมครับ เหนื่อยครับ

Comment

E5200 คุ้มสุดๆๆ อิอิ

Comment

ไม่อยากจะบอกเลย
                          เดิมๆ เทส E5200 แรงเท่าๆ E6600 / 6550 / E4700
                          น้องๆ E7200 เลย นะ

http://www.xbitlabs.com/articles/cpu..._10.html#sect0

.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                            ลองดู E6550 ผมครับ เหนื่อยครับ
                            ร้อนโคตร

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                            E5200 คุ้มสุดๆๆ อิอิ
                            Originally posted by TWK. View Post
                            ไม่อยากจะบอกเลย
                            เดิมๆ เทส E5200 แรงเท่าๆ E6600 / 6550 / E4700
                            น้องๆ E7200 เลย นะ

http://www.xbitlabs.com/articles/cpu..._10.html#sect0

.
                            สงสัยได้เล่น 5200 แฮะ

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
                              ร้อนโคตร
                              ดูยังไงร้อนอ่ะลุง

Comment

Working...
                              X