Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการภาพกระตุกเกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการภาพกระตุกเกิดจากอะไรครับ

คือตอนเล่น Crysis อ่ะมันชอบกระตุกตอนที่มันจะยิงกันอ่ะ แต่จะไม่กระตุกค้างนะครับ(high หมดเว้นเงาเป็น Medium) ไม่รู้ว่าเป็นที่ ram หรือ cpu หรือการ์ดจออ่ะครับ

spec.
    Core2Duo 1.8G
    RAM 1G
    HDD 250G
    HD 3870/512
    เดิมๆ ไม่ได้คล็อก

ทั้งคู่ขอรับ.. (CPU+Ram) เกมนี้โหดกว่าที่คุณคิด

Comment

โหดกว่ามาก ต่อให้ 88UL แรง 1GB ก็ดับอนาถครับ CPU ควรวิ่งที่ 2.4 ขึ้นไปครับ รับรอง All high เด้กๆครับ

Comment

แรมครับ 1g. ไม่พอเกมส์นี้แรม 2g. ชัวร์สุด

Comment

Originally posted by ont_2515 View Post
          แรมครับ 1g. ไม่พอเกมส์นี้แรม 2g. ชัวร์สุด
          ช่ายคับเพราะลายละเอียดมันเยอะมาก 1G ไม่พอหรอก

Comment

แรมน้อยไปครับ ถ้าจำไม่ผิด เกมนี้ peak 1.8 g

Comment

แน่นอนแล้วตู....เสียทรัพย์

Comment

RAm ครับ อย่างอื่นๆ เพียงพอ สำหรับ high + medium

Comment

Working...
                X