Announcement

Collapse
No announcement yet.

การดจอท่านเป็นแบบผมไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การดจอท่านเป็นแบบผมไหม

อันนี้ไม่รู้จิงๆคับ.......คือว่า

การดจอผม asus4850 top เวลาเล่นเกมมันจะมีเสียงจี๊ๆๆๆออกมาอะครับ

ปกติหรือป่าวครับ ดังแข่งกับPSU เลยหุหุ

ฟังดีๆคับ อาจเป็นPSUเพียงอย่างเดียว

Comment

เอาหูไปแนบการดจอเลยครับ ได้ยินงับ

Comment

การ์ด asus ผมก็เป็น บางเวลา แต่ของผมค่ายเขียว

Comment

สัญญาณแห่งความแรง .... หุหุ

Comment

สัญญาณแห่งความแรง .... หุหุ
            สงสัยของท่านdearsก็เป็นมิน่าแรงๆๆจังเลย อิอิ

Comment

อย่าคิดมากครับใช้ได้

Comment

แล้วทำไฝผมจะลากมันเกิน 700 อะครับ ซิ้งmusasi ความร้อนidle 37 full 50 พอลากเกินเจ็ดร้อยทีไรมันจะขึ้น
                vpu recover ตลอด ถ้าปิดก็จะขึ้นจอฟ้า ช่วยแนะนำทีครับ ตอนนี้คะแนน 3d mark 05 อยู่ที่ 19XXX กว่าๆเอง

Comment

ขายผมไหมท่าน

Comment

เสียง จิ๊ ๆ ๆ ๆ ผมเคยเป็นครับ ตอนนั้นผมเอา H/D เพื่อนมาต่อดึงข้อมูล
                    แล้วพอถอดเสร็จ เปิดเครื่องใหม่ก็จะเป็นแบบนี้แหล่ะครับ แต่ของผมเปิดเครื่องไม่ติด
                    เปิดแล้ว มันก็ดัง จิ๊ ๆ ๆ ๆ จะมีไฟกระพริบด้วยครับสังเกตุดี ๆ เหมือนว่าไฟมันจะไม่พอ
                    ผมก็งมอยู่นาน เลยลองถอดแรมแล้วเสียบตัวเดียวก็เปิดได้ครับ หลังจากนั้นก็ใส่อีกตัวเข้าไปก็เป้นปรกติครับ
                    ทั้ง ๆ ที่ตอนนั้นเสปคก็เป็นตามลายเซ็นต์นะครับแปลกจังทำไมไฟไม่พอ

Originally posted by aun002 View Post
                    อันนี้ไม่รู้จิงๆคับ.......คือว่า

การดจอผม asus4850 top เวลาเล่นเกมมันจะมีเสียงจี๊ๆๆๆออกมาอะครับ

ปกติหรือป่าวครับ ดังแข่งกับPSU เลยหุหุ
                    top นี่มันตัวไหนอ่ะครับ ผมซื้อรุ่นแรกที่ออกเลย นี่มัน top หรือเปล่าครับ

แต่ตอนนี้ของผมมันมีเสียงแปลก ๆ ครับคือผมใช้ซิ้งเดิมนะครับ แล้วพัดลมมันดังเหมือนเลื่อยไฟฟ้าอ่ะครับ
                    เหมือนเวลาเลื่อยไม้แต่เบามาก ๆ นั่งเก้าอี้ปกติตรงหน้าจอจะได้ยินครับ ดังประมาณว่า วิ้งงงงง.......เงียบ........วิ้งงงง....เรื่อย ๆ ครับ
                    ผมปรับพัดลมที่ 60% ครับ บางทีก็ดัง บางทีก็ไม่ดังครับ มันมีปัญหาอะไรมั้ยครับ

ผมอยากจะเปลี่ยนซิ้งเหมือนกัน ไม่ทราบว่าซิ้งแบบตัว 4870 ที่ครอบทั้งอันแล้วปล่อยลมออกด้านหลังประมาณนั้น
                    ผมก็อธิบายไม่ถูก มีขายมั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ อาจจะนอกหมวดไปนิดนะครับต้องขออภัยด้วย
                    Last edited by ApOlOgY; 16 Nov 2008, 12:59:42.

Comment

กาดจอ ati ไม่ดี 5555

Comment

อิอิ อย่าคิดมากครับ ไม่เป็นไรหรอกเนอะ

Comment

สัญญานนับถอยหลัง เหอๆ

Comment

Originally posted by keidnoi View Post
                            สัญญานนับถอยหลัง เหอๆ
                            กำ เพิ่งซื้อมาก็นับถอยหลังแล้วหรอเนี่ย

Comment

สัญญาณแห่งความแรง ตามที่ท่าน dears กล่าวเอาไว้

ผมก็เป็นเหมือนคุณ

Comment

Working...
                              X