Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ไม่ผ่าน Half-Life2 EP1 Chapter4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ไม่ผ่าน Half-Life2 EP1 Chapter4

ถามหน่อยครับ คือไม่ผ่าน Half-Life2 EP1 Chapter4 ตอนปลายๆ ที่ต้องสู้กับหัวหน้าที่รู้สึกจะเป็นยานบิน ที่มันบินไปเเล้วค่อยๆยิงหลังคาไปเรื่อยๆอ่ะครับ เเล้วเราก้ได้ RPG มา 3ลูก เพื่อสู้กับมันถามว่าถ้าจะผ่านมันต้องยินถูกตัวยานทั้ง 3 ลูกเลยหรือปล่าวครับ เพราะผมยิงถูกลูกเดียวเอง (ยิงโครตยากเลย บินไปเรื่อยๆ ไม่ยอมนิ่งซักที) หรือใครมีทริคผ่านก็ช่วยเเนะนำทีนะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by hoomupoo; 15 May 2007, 17:58:07.

กำเวง ขอโทษทีครับ ตั้งผิดห้อง ลืมมองครับ mod ช่วยย้ายไปห้อง Game ให้ด้วยนะครับ

Comment

ยิงเครื่องบินมันไปเรื่อยๆ วิ่งหลบตอนมันยิงมา สักพักเดี๋ยวมันจะพัง

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
        ยิงเครื่องบินมันไปเรื่อยๆ วิ่งหลบตอนมันยิงมา สักพักเดี๋ยวมันจะพัง
        ปืนธรรมดา ยิงเข้าหรือปล่าวครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
          ปืนธรรมดา ยิงเข้าหรือปล่าวครับ
          ไม่เข้าครับ ต้องใช้ Rocket อย่างเดียว

Comment

ตอนผมเล่น ใช้สูตร ยิงแหลกลาญหมดพังระเบิดหมดเสัย สะจัยแจงๆ

Comment

พยายามเข้าครับ ยิงประมาณ 20 กว่าลูกถึงจาตก อันนี้ยังไม่อยากครับ ตอนใกลจบอยากกว่าต้องเจอกับเจ้า 3 ขา ต้องยิงมันให้กระจุย แล้วมาขึ้นรถไปกันเพื่อรอ E2

Comment

Originally posted by M_1000Tip View Post
                พยายามเข้าครับ ยิงประมาณ 20 กว่าลูกถึงจาตก อันนี้ยังไม่อยากครับ ตอนใกลจบอยากกว่าต้องเจอกับเจ้า 3 ขา ต้องยิงมันให้กระจุย แล้วมาขึ้นรถไปกันเพื่อรอ E2
                กำ เเต่ RPG ที่ผมได้มีกระสุน เเค่ 3 นัด เองอ่ะครับ เเล้วจะหาเก็บเพิ่มจากตรงไหนมายิงมันอ่ะครับ เห็นบอกต้องยิง 20+ นัด ครับ

Comment

อยากเล่นนนน มีบิทไหนยังมีมั่งอ่ะครับ

Comment

มันมีที่เติมกระสุนน่ะครับ เติม RPG อ่ะ(เติมได้ไม่อั้นด้วย) ก็ยิงๆไปครับ ลองหาดูครับมันอยู่กลางๆห้องด้านบนอ่ะ(พื้นที่เราใช้สู้กับมันตอนแรก)

Comment

Originally posted by tanpxd View Post
                      มันมีที่เติมกระสุนน่ะครับ เติม RPG อ่ะ(เติมได้ไม่อั้นด้วย) ก็ยิงๆไปครับ ลองหาดูครับมันอยู่กลางๆห้องด้านบนอ่ะ(พื้นที่เราใช้สู้กับมันตอนแรก)
                      ลงบันไดมาจะเจอครับ เป็นกล่องสีเขียวๆ

Comment

Working...
                      X