Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4890 ของท่าน อุณหภูมิ เท่าไรกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 4890 ของท่าน อุณหภูมิ เท่าไรกันบ้างครับ

พอดีเพิ่งซื้อ Sapphire 4890 มา อุณหภูมิ ประมาณ 60 องศา ปกติไหม

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ

ดัน รอคนมาตอบครับ *-*

Comment

ไม่มีคนใช้เลยเลยหรอ - -

Comment

อันบน ซับไฟ อันล่าง XFX นะครับ

Comment

Originally posted by Chinnawatn View Post

อันบน ซับไฟ อันล่าง XFX นะครับ
          อุณหภูมิห้อง หรือ เปิดแอร์ครับ เย็นจัง ใช้ซิ้งของอะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by Chinnawatn View Post

เย็นมากเลนครับท่าน ของผม his ซิ้ง ref idle ประมาณ 60 ครับ

Comment

แอร์ 25 C' ครับ

Comment

นั้นสิ ของคุณ panisin000 พอๆๆ กับของผมครับ เเต่ของคุณ chinnawath เย็นจัด 55+

Comment

ผม 57-58 ไม่แอร์

Comment

งั้นแปลว่าของผมประมาณ 60 องศาก็ปกติใช่ไหมครับ เริ่มสบายใจขึ้นมาหน่อย
                    ของใครเท่าไรอีกยังอยากรู้อีกนะครับลองโพสดู

Comment

Originally posted by CrossFire-X View Post
                      งั้นแปลว่าของผมประมาณ 60 องศาก็ปกติใช่ไหมครับ เริ่มสบายใจขึ้นมาหน่อย
                      ของใครเท่าไรอีกยังอยากรู้อีกนะครับลองโพสดู
                      ปรกติครับ เพราะของผมมัน เป็น 2พัดลม เลยเย็นกว่าจึ๋งนึง

Comment

เคยลอง powercolor ครับ ประมาณ 48 - 50 อ่ะปกติ Full ก็ 65 นิดๆ [ไม่แอร์นะครับ เปิดเคสเล่นพัดลม 60%]

Comment

Originally posted by TeamZa View Post
                          เคยลอง powercolor ครับ ประมาณ 48 - 50 อ่ะปกติ Full ก็ 65 นิดๆ [ไม่แอร์นะครับ เปิดเคสเล่นพัดลม 60%]
                          ถ้า ref ถือว่าเย็นมากครับ แต่ถ้าเป็น PCS+ ผมว่าก้สมควรแล้ว

Comment

REF ครับท่านตัวแดงๆอ่ะ ไม่เคยลอง PCS+ เลย เพราะมันไม่สวยอิอิ

Comment

Originally posted by TeamZa View Post
                              REF ครับท่านตัวแดงๆอ่ะ ไม่เคยลอง PCS+ เลย เพราะมันไม่สวยอิอิ
                              เย็นมากครับ

Comment

Working...
                              X