Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีที่ไหนรับซ่อม Mechanical Keyboard บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีที่ไหนรับซ่อม Mechanical Keyboard บ้างครับ

Keyboard Razer Black widows ของผมมันมีอาการ กดไม่ติด บางปุ่มเบิ้ล

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับซ่อมได้บ้างครับ ถ้ายิ่งใน กทม. ยิ่งดีเลย
    ผมไม่ค่อยสะดวงส่งทาง ems เท่าไหร่ กลัวของจะพังระหว่างการส่ง

เท่าที่เห็น busitek , dks รับอยู่ร้านอื่นไม่แน่ใจ ลองหาใน market ห้อง Accessories น่าจะมีร้านซ่อมอยู่ กทม นะ

รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมร้าน

Comment

busitek
      dks

อยู่ที่ไหนเหรอครับ พันทิพ ประตูน้ำรึเปล่าครับ

Comment

busitek อยู่ตรงพาลาเดี้ยมครับ แถวๆแยกประตูน้ำ

dks ร้านนี้ผมก็ไม่เคยใช้บริการนะ เท่าที่ดูมีอยู่2สถานที่คือ ร้านขาย กับ ศูนย์เซอร์วิสที่อยู่คนละที่กัน อันนี้ต้องโทรเช็คกับทางร้านดูครับ

Comment

busitek ผม line ถามแล้วเขาบอกไม่รับซ่อมน่ะครับพี่

Comment

อาการเดียวกับผม TT esport Poseidon Z ใช้ได้ 4เดือนเอง เคลมซะแล้วปวดตับ

Comment

Originally posted by lbaronl View Post
              อาการเดียวกับผม TT esport Poseidon Z ใช้ได้ 4เดือนเอง เคลมซะแล้วปวดตับ
              อ้าว ผมก็กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะซื้อใหม่เป็น TT esport Poseidon Z ดีหรือ หาร้านซ่อมที่ไว้ใจได้ดี

เจอพี่ บอกแบบนี้คิดหนัก *2 เลย T^T

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...8%94-CyberZone

Comment

เห็นหน้าเฟสยังรับอยู่แท้ๆ
                  Attached Files
                  Last edited by Binaryz; 19 Oct 2015, 13:27:44.

Comment

อันนี้ เชียงรายเลย

Comment

Originally posted by Binaryz View Post
                      เห็นหน้าเฟสยังรับอยู่แท้ๆ

ปล.ลืมเซ็นเซอร์หน้าเพื่อน ช่างมัน 555
                      12167718_10153693758032744_1618150929_n (1).jpg

keyboard ยังไม่รับอ่ะครับพี่

Comment

ุ้ถ้าอยากได้งานดีๆ
                        https://www.facebook.com/CyberZone-269423826525785/

Comment

Originally posted by xีหมาทอด View Post
                          ุ้ถ้าอยากได้งานดีๆ
                          https://www.facebook.com/CyberZone-269423826525785/
                          อันนี้ต้องส่ง พัสดุ ไปให้ที่เชียงรายก่อนใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by Celeritas View Post
                            อันนี้ต้องส่ง พัสดุ ไปให้ที่เชียงรายก่อนใช่ไหมครับ
                            ใช่ครับ ที่นี่งานทั้งเนี่ยบ ทั้งไว.... ก็พิจารณาแล้วกัน

Comment

Originally posted by xีหมาทอด View Post
                              ใช่ครับ ที่นี่งานทั้งเนี่ยบ ทั้งไว.... ก็พิจารณาแล้วกัน
                              ครับรับไว้พิจารณาอยู่กำลัง pm หาพี่เขา แต่ก็คิดหนักเรื่องการส่งของไม่รู้จะห่อยังไงดี

Comment

Working...
                              X