Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS 8800GT DDR3 แรงกว่า ASUS 3870 DDR4 มากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS 8800GT DDR3 แรงกว่า ASUS 3870 DDR4 มากไหมครับ

คือผมจะขาย ASUS 3870 DDR3 3100 แล้วไปชื้อ ASUS 8800GT 3600 คุ้มไหมครับ ตัวไหนแรงกว่ากันหรือ 8800 แรงกว่ามากไหมครับ

8800gt แรงกว่า ไม่มากครับ แต่เชียร์ 8800gt ลื่นปรื้ดครับ

Comment

ผมคนหนึ่งครับ ที่เปลี่ยนจาก 3870 DDR4 เป็น 8800GT แต่เป็นเหตุผลอื่นนะครับ ไม่ใช่ความแรง

ถ้าท่าน จขกท จะเปลี่ยนเพื่อหวังความแตกต่างด้านความแรงละก็ ผมว่ายังไงก็รู้สึกไม่แตกต่างครับ ไม่ว่าตอนเล่นเกมส์หรือคะแนนเทส

Comment

Originally posted by artyeg View Post
        ผมคนหนึ่งครับ ที่เปลี่ยนจาก 3870 DDR4 เป็น 8800GT แต่เป็นเหตุผลอื่นนะครับ ไม่ใช่ความแรง

ถ้าท่าน จขกท จะเปลี่ยนเพื่อหวังความแตกต่างด้านความแรงละก็ ผมว่ายังไงก็รู้สึกไม่แตกต่างครับ ไม่ว่าตอนเล่นเกมส์หรือคะแนนเทส
        คุ้มไหมครับ

Comment

เล่นเล่นเกมก็ไปเขียวครับ แต่ถ้าอยากได้ภาพสวยๆ ก็ต้องแดงครับ

Comment

มี 8800 ซิงค์ทองตัวที่ว่า

เอามาแลกกันเล่นกับ 3870 ซักวัน2วันบ่

Comment

ถามบ่อยจัง รู้สึกเห็นหลายกะทู้แล้วนะ

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                ถามบ่อยจัง รู้สึกเห็นหลายกะทู้แล้วนะ
                คำถามนี้มีมาตั้งแต่ การ์ด 2 รุ่นนี้ออกใหม่ๆแล้วครับ

เหมือนตอนนี้ก็ 4850 กับ 98+

Comment

4850 ไปเลย มือ 2 เพียบ
                  เเรงๆ ตั้งเเต่ 4500-5000

Comment

เปลี่ยนแล้วไม่คุ้มแรงกว่ากันหน่อยเดียว
                    ต้องไป 4850 กับ 9800gtx+ ถึงจะคุ้ม

แต่ถ้ารำคาญปัญหาไดร์ฟเวอร์ + vpu recovery +แพทเกม ก็เปลียนก็ได้ครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X