Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS กับ 8600GT ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS กับ 8600GT ตัวไหนดีครับ

XFX GF7900GS 480M กับ Galaxy GF8600GT OC ตัวไหนดีครับ ถ้าเล่นกับ Crysis ตัวไหน FPS มากกว่ากันครับ ถ้าใช้กับspecนี้ครับ แล้วถามอีกทีครับว่าตัวไหนเล่นเกมดีกว่ากัน ขอบคุณครับ
    Spec
    C2D E4500 2.2Ghz
    Ram 2G DDr2 667

เรปล่างคิดเหมือนที่ผมคิดไหม -*-

Comment

H u h u !

เหมือนกัน - -'

^-^

Comment

คือกัน อิอิ

Comment

ผมก็คิดเหมือน B1 และ B2 ครับ...

Comment

กำ บอกตรงๆเลยครับ แหะๆ งง บอกตรงๆเลยว่าเลือกตัวไหนดีครับ พรุ่งนี้จะไปสอยละครับ^^ ขอบคุณครับ

Comment

บ่หยังดอก

Comment

งั้นผมเลือก Galaxy 8600GT OC ละกันครับ ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

คิดเหมือนที่เรปบนคิดเป๊ะเลย B2

Comment

'งงกับเจ้าของกระทู้ครับ ไม่เข้าใจว่าที่พอมาก็มาตอบว่า็คิดเหมือนผมไหม? แล้วตกลงมันเป็นไงเนี่ยยยย T^T

Comment

Originally posted by miixer View Post
                      'งงกับเจ้าของกระทู้ครับ ไม่เข้าใจว่าที่พอมาก็มาตอบว่า็คิดเหมือนผมไหม? แล้วตกลงมันเป็นไงเนี่ยยยย T^T
                      คือมันฟัดกันมาหลายรอบแล้วครับ การ์ดคู่นี้ชึ้นอยู่ว่าชอบอะไร
                      บางเกม 7900GS ดีกว่า บางเกม 8600GT ดีกว่า
                      ขึ้นอยู่กับว่าชอบเกมไหนแนว
                      แต่ถ้าจะซื้อใหม่เพื่อรองรับเกมใหม่ๆ series 9 ดีกว่าครับ มันทยอยปล่อยกันจนถึง
                      กลางปีหลายรุ่นเลยครับแต่ถ้าเล่นเกมออนไลน์ 2ตัวนี้อันไหนถูกกว่าก็เอาอันนั้น
                      แต่ ตัวแรกก็เด่นตรง BW เยอะดี ตัวหลังเทคโนโลยีใหม่กว่าแต่ก็ทำมากลางๆถ้าอยากแรงแนะนำ 8800GS ขึ้นไปครับ
                      Last edited by Khow; 2 Mar 2008, 21:53:05.

Comment

ขึ้นอยู่กับงบเป็นหลักครับ ถ้ามีงบ7พัน ฟันXFX 9600GT 512MB ไปเลยครับ สวยประกันดีแรงสาดดด

Comment

คือตอนนี้มีงบประมาณ3000 +- 600 ครับ

Comment

อิอิ ไม่มาเด๊่ยวโดนแซว

Comment

ว่าแต่ท่าน crysis หายไปนานมักๆ

ผมเกือบลืมแล้วนะเนี่ย ท่านก็ใช้ 7900GS อยุ่ไม่ใช้หรอครับ?

Comment

Working...
                              X