Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยกที่ 1 กับ E2200+8800gts(g80)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยกที่ 1 กับ E2200+8800gts(g80)

ขอฝากผลทดสอบ POT ใหม่หน่อยคับ
    กับ E2200

รูปกอบๆ

-59เย็นดีจัง

แช่เบียร์เป็นวุ่นเลยวุ้ย

เครดิต ท่าน Hunter_JIK ช่วยขัดเกา pot และแนะนำวิธีติดตั้งคับ
    ท่าน panuza ที่ช่วยหลายๆอย่างมาตั้งแต่ต้น
    ท่าน tor_za ช่วยแนะวิธีติดตัง และแนะนำดินน้ำมัน UHU
    ท่าน KiDMaioRKz ช่วยแนะวิธีติดตัง และแนะนำดินน้ำมัน UHU
    ท่าน toptap ที่คอยถามอยู่เรื่อยๆคับ
    ท่าน ยายปิก สำหรับกล้วยทอดแสนอร่อย
    และ ท่านอาแปะร้านของชำสำหรับเบียร์เย็นๆคับ
    Last edited by hugnoi; 16 Nov 2008, 01:00:19.

ไปได้สุดๆแค่ 99.99% เองคับ ไฟบอร์ดจ่ายไม่พอ แถมเทสอะไรไม่ผ่าน

1m คับ

32m

wPrime32m

สุดท้ายกับ aquamark

จบไม่สวยน้ำเต็มmobo+ผมเมาแย้วว เลิกเดี๋ยวต่อยก2

Comment

แรงเกินตัวมากมาย
      * เบียร์ขวดเดียวจะพอ หรอ

Comment

เยี่ยมมากเลยครับกับการเล่นครั้งแรก

รอชมภาคต่อครับ

Comment

เด็ดดวง ตัวแรงก็แจ๋วขนาดนี้ สู้ต่อไปครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            แรงเกินตัวมากมาย
            * เบียร์ขวดเดียวจะพอ หรอ
            2ขวดคับ ยังไม่ไปไหน ต่ออีก1กระป๋อง
            เลยเมานอนกอดmobo

Originally posted by ZoLKoRn View Post
            เยี่ยมมากเลยครับกับการเล่นครั้งแรก

รอชมภาคต่อครับ
            ขอบคุณคับน้า วันไหนว่างๆผมแบกของไปขอลอง LN2 หน่อยจิ
            ก้าวต่อไปคับผม

Originally posted by Hunter_JIK View Post
            เด็ดดวง ตัวแรงก็แจ๋วขนาดนี้ สู้ต่อไปครับ
            ได้คำแนะนำจากท่านนี้แหละคับ เดี๋ยวค่อยๆเม้มตังค์เมีย อัพเสป็คเล่นไปเรื่อยๆคับ

Comment

ได้เบียร์ซักลัง สงสัย5Gวุ้ย ....

Comment

ตั้งวงไปเทสไปเลยดีกว่า ทะลุสถิติแน่ อิอิ

แหล่มเลย ครั้งแรกที่ผมเล่น ยังไม่ค่อยจะเป็นท่าถึงขนาดท่านเลย
                sigpic
                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by hugnoi View Post

จบไม่สวยน้ำเต็มmobo+ผมเมาแย้วว เลิกเดี๋ยวต่อยก2

ยก 1 (น้ำ) แตก แอนตาซิลต้องแจก ... คร๊าบบบ...

.

Comment

โอ้เดี๋ยวนี้เล่นDry เลยหรอพี่ อิอิ

Comment

Originally posted by dears View Post
                      ได้เบียร์ซักลัง สงสัย5Gวุ้ย ....
                      ผมคงไม่ถึงอะคับปกติ 2ป๋องเมาหลับ ถ้าน้าขึ้นขวดสอง 6G แหงๆ
                      E84 เค้ารออยู่น๊ะ บัส 600

Originally posted by tor_za View Post
                      ตั้งวงไปเทสไปเลยดีกว่า ทะลุสถิติแน่ อิอิ

แหล่มเลย ครั้งแรกที่ผมเล่น ยังไม่ค่อยจะเป็นท่าถึงขนาดท่านเลย
                      อิอิ เทผิดเทถูกคร๊าบบบ เกือบเอาเบียร์เทใส่ POt

Originally posted by Friday~13rd View Post
                      ยก 1 (น้ำ) แตก แอนตาซิลต้องแจก ... คร๊าบบบ...

.
                      หุหุ ได้ข่าวว่าน้าก้อเคยแตกแล้วนี้คับผมไปแอบดูมาแย้วววว

Originally posted by saikano View Post
                      โอ้เดี๋ยวนี้เล่นDry เลยหรอพี่ อิอิ
                      เล่นมาได้ 2-3 ครั้งแล้วคับ E72 น้องอยากซักที่มั้ย เด๋ยวพี่ไปหาถึงบ้าน รถเพิ่งทำเบรคเสร็จ สำโรงเดี๋ยวแว้นเต่าไปหา

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=293512 <---อันนี้เปิดซิงลองเองทำเองหมดเสป็คกากๆ pot กากๆ

Comment

ยกแรกแพ้แตก แต่สู้เว้ยยย คับป๋ม

Comment

ขายยกชุดออกไปได้แล้วครับ
                          แล้ว จับDFI มาเล่นเลยครับ กับ E8XXX
                          หาแรมมันส์ๆ สักคู่ เดี๋ยวนี้ไม่แพงแล้ว

คราวนี้จะติดใจ ว่า 5G มันเป็นไง

Comment

ต่ออีกนิด ท่านเล่นอีกวันไหน จะแวะไปกินเบียร์ด้วยคน

Comment

Originally posted by orthadox View Post
                              ต่ออีกนิด ท่านเล่นอีกวันไหน จะแวะไปกินเบียร์ด้วยคน
                              กินด้วยยยยยยยยยยยยยยยย ....

Comment

Working...
                              X