Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นคน จ.สุราษ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นคน จ.สุราษ บ้างครับ

ใครเป็นคน จ.สุราษ บ้างครับ แนะนำร้านสำหรับเจาะฝาเคสหน่อยครับ

ดัน

Comment

ตาติ๊กใง ลองPMไปดูซิน้อง อยู่ใกล้ๆจะทำให้นะนี่ (พังไม่รับผิดชอบ) เอิ๊กๆๆๆ

ตาติ๊กอุ๊ย มาดูน้องเค้าโหน๋ยย

dukdikza

Comment

Originally posted by aekshow View Post
        ตาติ๊กใง ลองPMไปดูซิน้อง อยู่ใกล้ๆจะทำให้นะนี่ (พังไม่รับผิดชอบ) เอิ๊กๆๆๆ

ตาติ๊กอุ๊ย มาดูน้องเค้าโหน๋ยย

dukdikza
        พี่มาที่จ.สุราษ หน่อยดิ จะได้ไม่คิดมากอีก

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
          พี่มาที่จ.สุราษ หน่อยดิ จะได้ไม่คิดมากอีก
          รอตาติ๊กดีกว่าครับ ผมมีงานประจำ ไปก็โดนใล่ออกกันพอดี

ปล.ตอนนี้ ตาติ๊กอยู่สตูลครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
            รอตาติ๊กดีกว่าครับ ผมมีงานประจำ ไปก็โดนใล่ออกกันพอดี

ปล.ตอนนี้ ตาติ๊กอยู่สตูลครับ

เง้อแล้วเค้าจะมาหรอ

Comment

ลองเอาไปอ่านสิท่าน Sotae1234

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=438700

มือนิ่งหน่อยละ เนียนสุด ๆ 555
              Last edited by CooLBoyS; 10 Apr 2009, 16:18:23.

Comment

ผมกลัวฝาเคสเสียครับ

ปล.ท่านCooLBoySนี้ใครนะซื่อเหมือนเคยรู้จักมาก่อน

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
                  ผมกลัวฝาเคสเสียครับ

ปล.ท่านCooLBoySนี้ใครนะซื่อเหมือนเคยรู้จักมาก่อน
                  เหรอครับ ผมเล่นประจำอยู่ 2 บอร์ดเอง บอร์ด OCZ กับ บอร์ด NFS

Comment

เอางี้มั๊ย กลัวฝาเก่าเสียก็อย่าไปยุ่งกับมัน ซื้ออะคีริกเท่าฝาเดิมมาเลย ติดสติ๊กเกอร์เสีเดียวกับเคสท่าน แล้วกรีด ออก เจาะรูพัดลม ค่อยๆทำไป งงมั๊ย งง กดไปดูปลุกผี ที่รายเซ็นผมก็ได้

Comment

เอาอคีลิทำเหมือนฝาเคสหรอ น่าสนใจแต่ไม่มีฝีมือมากพอ

เหรอครับ ผมเล่นประจำอยู่ 2 บอร์ดเอง บอร์ด OCZ กับ บอร์ด NFS
                      ผมก็เล่นอยู่หลายบอร์ดนะ OCZ กับ NFS อื่นๆๆอีกมากมาย ท่าน CooLBoyS โมเคสเสร็จยัง

Comment

เอาอคีลิทำเหมือนฝาเคสหรอ น่าสนใจแต่ไม่มีฝีมือมากพอ

ผมก็เล่นอยู่หลายบอร์ดนะ OCZ กับ NFS อื่นๆๆอีกมากมาย ท่าน CooLBoyS โมเคสเสร็จยัง
                        เหลือทำฝาข้างครับ อุปกรณ์ยังไมครบ + ความขี้เกียจ

Comment

Originally posted by CooLBoyS View Post
                          เหลือทำฝาข้างครับ อุปกรณ์ยังไมครบ + ความขี้เกียจ
                          โมคอมอย่าขี้เกียจผมรอให้ีมีตังค์แล้วค่อยซื้อแผ่นอคีลิ

Comment

ให้ร้านทำ ฝาจะสวยกว่า แต่ความภูมิใจจะน้อยกว่า ...

ลุงดุ้กดิ้กแกยังไม่กลับหรอก มาเหยียบถึงบ้าน ไม่ให้ผ่านฟรีๆ แน่ 555

Comment

ผมอยู่นครศรีธรรมราช มาดิครับ
                              ว่างๆ จะพาเที่ยวรอบเมือง แล้วจะหาของแต่เคสด้วย

Comment

Working...
                              X