Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องชิบ D9 อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องชิบ D9 อ่ะคับ

มันมีแบบ 512 ปะคับ เห็นที่ลากๆ กัน มีแต่ 1 G
    แล้วที่ไหนมีขายบ้างคับ

512 ไม่น่าจะมีแล้วครับ เคยเห็นมีมาลอตนึงเมื่อกลางปีที่แล้วเป็น D9DCN ครับ ถ้าอยากได้จริงคงต้องไปหาในห้องมือสองเลยครับ อาจจะพอหาได้

Comment

หายากอีกแล้วครับท่าน

Comment

Originally posted by Amagin View Post
        512 ไม่น่าจะมีแล้วครับ เคยเห็นมีมาลอตนึงเมื่อกลางปีที่แล้วเป็น D9DCN ครับ ถ้าอยากได้จริงคงต้องไปหาในห้องมือสองเลยครับ อาจจะพอหาได้
        คนนี้เค้าเก่งจิงๆคับ

แรม 512 ตอนนี้ไม่ค่อยมีชิพดีๆ หรอกครับ ผมว่าน่าจะไปลองหา 1G มาเล่นนะครับ ราคาไม่ถึง 2 พันบาทแล้ว

Comment

Working...
        X