Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ HD3870 รุ่นตามนี่ขอถามอะไรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ HD3870 รุ่นตามนี่ขอถามอะไรหน่อยครับ

1.Gigabyte HD 3870 512 MB DDR3

2.Sapphire HD 3870 512 MB DDR3

ผมไม่ถามว่า
    -ตัวไหนเย็นกว่า
    -ตัวไหนสวยกว่า
    -core / mem แต่ละตัวเท่าไหร่
    -ราคาเท่าไหร่

ผมต้องการทราบอุณหภูมิทั้ง ide และ full load แค่นั้นครับ ของ 2 ตัวนี้
    Last edited by อิมพีเรียล; 2 Jun 2008, 20:25:12.

รอชมรอฟังด้วย กะสอยเหมือนกัน

Comment

Originally posted by mazz View Post
      รอชมรอฟังด้วย กะสอยเหมือนกัน
      ซื้อกันคนละตัวดีมั้ยครับ

Comment

น่าจะต่างกันไม่มาก นะความคิดผม
        ไม่สวยทั้งสองอันเลย
        เลยราคาไม่เเพง

Comment

ตัวบนน่าจะเย็นกว่า

Comment

ท่านบูลย์ เอา Forsa 8800GT ไปเล่นดีกว่ามั้งครับ อิ อิ

Comment

หุๆ สงสัยไม่มีใครใช้เลย

Comment

เคยใช้ แต่ไม่ใช่ 2 ตัวนี้ เรย ไม่แน่จัย

อิอิ

Comment

ของผมก้อไม่ใช่ 2 ตัวนี้เป็นของ powercolor
                  มันอยู่ที่ 60-65 full load ไม่มีแอร์+OC

Comment

ของดี แต่คนจะซื้อกากครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                      ของดี แต่คนจะซื้อกากครับ
                      เกรียนมากครับ

Comment

ผมว่า ตัวบนเย็น กว่าๆๆๆ งุงิ

Comment

ของผม Sapphire HD 3870 512 MB แต่เป็น DDR4
                          อยู่หอพัก ห้องค่อนข้างร้อน
                          Idel 45
                          Full load 57
                          ตัวการ์ดถูก Overclock แล้วขีดด้วยดินสอเพื่มไฟให้ GPU ด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by kaotrat View Post
                            ของผมก้อไม่ใช่ 2 ตัวนี้เป็นของ powercolor
                            มันอยู่ที่ 60-65 full load ไม่มีแอร์+OC
                            Originally posted by BOMBO View Post
                            ของผม Sapphire HD 3870 512 MB แต่เป็น DDR4
                            อยู่หอพัก ห้องค่อนข้างร้อน
                            Idel 45
                            Full load 57
                            ตัวการ์ดถูก Overclock แล้วขีดด้วยดินสอเพื่มไฟให้ GPU ด้วยนะครับ
                            ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

ถ้ามองเรื่องความเย็น ตัวบนคงเป็นต่อหน่อยนึง

ปล. ไม่เคยใช้ทั้งสองตัวนะคับ

Comment

Working...
                              X